[HÀ NỘI - Thi tuyển Techcombank đợt 4/2015]

Mình mới nhận được tin nhắn thông báo thi tuyển vòng 1 (test iq, eq) tại 191 Bà Triệu ngày 17/9. Bạn nào đợt này cũng được gọi đi thi tuyển thì cũng vào đây chai sẻ thông tin cho nhau với nhé. Lần đầu thi tại Tech nên mình thấy run quá, lại chưa chuẩn bị được gì nhiều. Mình mở topic nào để sau có ai lọt vào vòng trong: phỏng vấn nhóm, phỏng vấn cá nhân thì cùng theo dõi.

Vị trí mình ứng tuyển: RM (quan hệ khách hàng doanh nghiệp). Anh/chị nào đã từng thi tại techcombank vào đây hỗ trợ cho em chút thông tin với ạ. Em cảm ơn!

Mình được tin nhắn đi pv cá nhân vào ngày 30/9 nhưng đến bây h vẫn chưa thấy tin nhắn báo giờ giấc cụ thể :(

T nhận được tn pv cá nhân r, có bạn nào 30/9 pv cá nhân RBO ở Bà Triệu k ? :3
đã bạn nào ở Hà Nội có kết quả pv nhóm đc mời đi pv cá nhân chưa các bạn ơi :ss
theo dự kiến là hn có kq nè :/
Mình được tin nhắn đi pv cá nhân vào ngày 30/9 nhưng đến bây h vẫn chưa thấy tin nhắn báo giờ giấc cụ thể :(
Tớ vừa nhận đc xong, 13h30 tầng 12A Bà Triệu nhé :)))

mình cũng nhận được tin nhắn pv cá nhân ngày mai (30/9/15) - 9h sáng. Hiện giờ mình muốn đổi sang ca chiều , có bạn nào biết sđt nhân sự tech không cho mình xin với ?

Có bạn nào nhận được tn pv 11h ngày 2/10 tại tầng 2 Techcombank Bà Triệu không? Sao tn đầu t nhận được là 30/9 mà tn sau lại thế nhỉ? Hoang mang quá!

Cũng may mình nhận đc 2 tn cùng là 13h30 ngày 30/9 tầng 12a chứ khác nhau thì cái mặt cũng thế này :confused: :confused: :confused:

Không biết có bạn nào pv nhóm hôm 25/9, đã nhận được pv cá nhân chưa nhỉ? Mình thì chưa nhận được gì, nghi là tạch quá, buồn :(

Hôm nay ai đi phỏng vấn cá nhân vị trí RM ở 191 Bà Triệu không? chắc chắn là bị tạch rồi, vì bị hỏi xoáy quá về cái chuyện tại sao đang làm ở ngân hàng X lại chuyển sang Tech....

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,592
Thành viên mới nhất
kyzsvaass2365
Back
Bên trên