[HÀ NỘI - Thi tuyển Techcombank đợt 4/2015]

Mình mới nhận được tin nhắn thông báo thi tuyển vòng 1 (test iq, eq) tại 191 Bà Triệu ngày 17/9. Bạn nào đợt này cũng được gọi đi thi tuyển thì cũng vào đây chai sẻ thông tin cho nhau với nhé. Lần đầu thi tại Tech nên mình thấy run quá, lại chưa chuẩn bị được gì nhiều. Mình mở topic nào để sau có ai lọt vào vòng trong: phỏng vấn nhóm, phỏng vấn cá nhân thì cùng theo dõi.

Vị trí mình ứng tuyển: RM (quan hệ khách hàng doanh nghiệp). Anh/chị nào đã từng thi tại techcombank vào đây hỗ trợ cho em chút thông tin với ạ. Em cảm ơn!

Tớ nhận được tin nhắn thông báo lúc 14h30 ngày 17/9/2015, sao của bạn lại ở tháng 8 hay là nhầm, 18/9 còn thấy có lý tại đông mà, phải thi trong 2-3 ngày mới hết được.
T thì thi lúc 10 h, 17/9 , hoang mang ghê, ae nào có đề thi hay gì thì share mng tham khảo nhé !

m cũng đc gọi vào 14h30 ngày 17/9 vtri GDV đây, t mò mẫm đc cái đề của Tech năm 2010 cho GDV, mà k post link lên đây đc

Mình là 16h30 ngày 18/9. Bây giờ toàn trắc nghiệm mà, nhưng không biết đề tiếng anh hay tiếng việt. Mai ai thi vè cho mọi người ít kinh nghiệm nhé

mình thi 11h hôm nay đây, Chả biết thi thế nào đấy? Họ cứ nói là thi viết mà khó hiểu quá?

Các bacs cho e hỏi mai thi những ca nào thế? Mấy h vậy? M dc goij test hnay, nhưng k ddi đc, ko biết mai qua test dc ko :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,684
Thành viên mới nhất
lijpemerch
Back
Bên trên