GP.Bank GPBank tuyển dụng NHIỀU vị trí trên TOÀN HỆ THỐNG [31.05.2016]

Mình có bạn làm đang làm ở NH này. Bạn ý có ng quen là PGĐ chi nhánh. Ng ta nói là sau khi phỏng vấn đã có điểm phỏng vấn r. Đạt 7đ phỏng vấn thì sẽ dc nhận,còn thấp hơn thì tạch các b ạ
thật ra sau khi pv xong có điểm là biết ai đậu ai rớt rồi chỉ có điều khi nào họ mới báo thôi bạn ah :(:(:(

thật ra sau khi pv xong có điểm là biết ai đậu ai rớt rồi chỉ có điều khi nào họ mới báo thôi bạn ah :(:(:(
đúng r đấy b ơi. Theo mình biết đầu tuần sau sẽ thông báo trực tiếp. Hình như có 1 số b sẽ dc điều chuyển từ vị trí hỗ trợ sang vị trí nhân viên kinh doanh vì thiếu người với tuyển nhiều.

đúng r đấy b ơi. Theo mình biết đầu tuần sau sẽ thông báo trực tiếp. Hình như có 1 số b sẽ dc điều chuyển từ vị trí hỗ trợ sang vị trí nhân viên kinh doanh vì thiếu người với tuyển nhiều.
Có khi là vậy! hôm đó t pv vị trí httd thì mấy ac bảo mình sang làm nvkd!!!

Gpbank có tuyển ng thật ko hay chỉ tổ chức thi cho có v???? Thi xong tháng giời ko thấy tin tức gì

sắp có kết quả rồi bạn nhé. Hiện nay GPBank đang thiếu nhân sự do tình hình nhân sự biến động khá nhiều. Mình đang làm ở đó đây.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,086
Tổng số thành viên
351,488
Thành viên mới nhất
nhacai2q
Back
Bên trên