GP.Bank GPBank tuyển dụng Giao dịch viên cho PGD Đan Phượng (Hà Nội) [25.07.2013]

Cũng ko hẳn là thành công, nhưng mà t thấy anh chị rất vui vẻ. Cái anh ngồi ngoài cùng là giám đốc pdg mình dự tuyển đấy, có cả chị coi thi bọn mình hum m3 nữa.
Tớ thấy c tham gia nhiều topic tuyển GDV lắm, pv ở GPBank có kinh nghiệm j ko share t vs, t cũng muốn thi GDV nhưng toàn nộp muộn nên k có tên trong ds đi thi, hjx

Uhm, t tập trung thi GDV thôi, ko nộp cái QHKH nào, GP mới là nh thứ 2 t phỏng vấn thôi cũng chưa đỗ nh nào cả nên chưa chắc t đã là người pv tốt. Trước hôm pv lần đầu tiên, t cũng run lắm, ở nhà tự nghĩ và tự run ^^ và rút ra là mỗi lần t nghĩ "lúc pv mình sẽ run lắm đây" thì bắt đầu run. Hôm sau pv ăn mặc thật đẹp, trang điểm vào cũng thấy mình tự tin hơn, tới nơi thì nc với mọi người thể hiện sự tự tin của c với các bạn pv cùng cũng làm c tự tin hơn rât nhiều. Và đặc biệt là đừng ngồi ôn lại mấy câu trl mà c chuẩn bị vì sẽ làm c bị run đấy. Đó là những điều t làm hum pv lần đầu, kết quả 6 ng pv mà ko run tí nào tuy rằng nhiều câu ko biết trl ngu lắm. Sau 1 lần pv tự tin những lần sau c sẽ thoải mái hơn nhiều. Về phần câu hỏi thì mỗi nh 1 kiểu, GP thì ko hỏi nghiệp vụ.
Lienvietpostbank t cũng nộp muộn, nộp chiều m3 sau đó mới biết sang m3 đã có ds pv rồi.

Tớ thấy c tham gia nhiều topic tuyển GDV lắm, pv ở GPBank có kinh nghiệm j ko share t vs, t cũng muốn thi GDV nhưng toàn nộp muộn nên k có tên trong ds đi thi, hjx

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Uhm, t tập trung thi GDV thôi, ko nộp cái QHKH nào, GP mới là nh thứ 2 t phỏng vấn thôi cũng chưa đỗ nh nào cả nên chưa chắc t đã là người pv tốt. Trước hôm pv lần đầu tiên, t cũng run lắm, ở nhà tự nghĩ và tự run ^^ và rút ra là mỗi lần t nghĩ "lúc pv mình sẽ run lắm đây" thì bắt đầu run. Hôm sau pv ăn mặc thật đẹp, trang điểm vào cũng thấy mình tự tin hơn, tới nơi thì nc với mọi người thể hiện sự tự tin của c với các bạn pv cùng cũng làm c tự tin hơn rât nhiều. Và đặc biệt là đừng ngồi ôn lại mấy câu trl mà c chuẩn bị vì sẽ làm c bị run đấy. Đó là những điều t làm hum pv lần đầu, kết quả 6 ng pv mà ko run tí nào tuy rằng nhiều câu ko biết trl ngu lắm. Sau 1 lần pv tự tin những lần sau c sẽ thoải mái hơn nhiều. Về phần câu hỏi thì mỗi nh 1 kiểu, GP thì ko hỏi nghiệp vụ.
Lienvietpostbank t cũng nộp muộn, nộp chiều m3 sau đó mới biết sang m3 đã có ds pv rồi.
Vậy là c tự tin rồi :D tớ thì cũng mới pv ở BIDV thôi,nhưng QHKH chứ ko phải GDV nên ko biết pv GDV nó sẽ như thế nào. họ có hỏi tình huống cho mình ứng xử ko c ?

T pv lần đầu tiên ở BIDV đấy ^^, t nghĩ pv cùng 1 ngân hàng thì gdv với qhkh như nhau thôi, thử phản ứng với chém vào cv của mình, hỏi khác về nghiệp vụ thôi. Còn hỏi ứng xử hay ko thì tùy ngân hàng, t pv Gp thì hỏi mấy câu như "em nghĩ mình có khả năng tiết chế cx ko, em biết gì về gdv, em biết pgd này ở đâu ko, xa thế em đi được ko, trông em gầy thế có đủ sk đi ko, nếu đỗ em có chắc chắn làm việc lâu dài ko, nhà em có mấy ace, 1 tháng huy động 2-3 tỷ có làm được ko, theo em huy động bn là phù hợp..., t có tham gia kinh doanh hồi năm 1 thì hỏi vì sao ngừng, xong hỏi thế sau đó em làm gì... Hỏi nhiều lắm nên t cũng chẳng nhớ hết được, nhưng nhìn chung thích hơn pv BIDV ^^

Vậy là c tự tin rồi :D tớ thì cũng mới pv ở BIDV thôi,nhưng QHKH chứ ko phải GDV nên ko biết pv GDV nó sẽ như thế nào. họ có hỏi tình huống cho mình ứng xử ko c ?

đã ai có kết quả gì chưa???
thấy bảo thứ 2 có kết quả phải k mọi ng???

Hơ, hết tuần rồi nè!!! lâu quá đi! Quả này chắc sang tháng may ra mới update đc, haizzz

Không biết khi nào mới có kết quả nhỉ, biết thế hum ý hỏi luôn bao giờ có kết quả cho đỡ hồi hộp

hum sau ai tiện đường thì hỏi cái xem có gdv mới chưa +.+ ngấp ngóng cái không thuộc về mình "(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,470
Thành viên mới nhất
khuyenmaic54clu
Back
Bên trên