XIN CHÀO MỪNG CÁC EM ĐẾN VỚI GP.BANK, NGÂN HÀNG CHÚNG TA ĐÃ VƯỢT QUA KHỦNG HOẢNG, MONG CÁC EM SẼ TRỞ THÀNH NHỮNG NHÂN TỐ QUAN TRỌNG CỦA NGÂN HÀNG
Chị ơi :D Chị cho bọn em hỏi chỉ tiêu của QHKH năm nay có nhiều không à :D. Làm việc có áp lực lắm không ạ. Chế độ lương thưởng nữa ạ :)

PV theo điểm thi. chắc là c cao điểm nhất rồi. Chúc mừng nhé
Mình phỏng vấn 15 phút hay hơn tý gì đó, các a chị hỏi khá nhiều, từ chuyện thực tập, hồ sơ tín dụng, yếu tố nào quan tâm khi đánh giá khách hàng để cho vay, có chơi thể thao không, bố mẹ kinh doanh gì,,...blabla.
Kết : Chắc là tạch r :D
Ko biết bao lâu thì sẽ có kết quả các bạn nhỉ?

thấy anh pv bảo chỉ tiêu tháng 1 tỉ. lương 5tr, bị giữ 1tr. cuối quý đánh giá nếu ok thì nhận 1 tr không thì mất. không có lương kd. chả lẽ 4tr thì sống sao được ở hn này :|

Mình phỏng vấn 15 phút hay hơn tý gì đó, các a chị hỏi khá nhiều, từ chuyện thực tập, hồ sơ tín dụng, yếu tố nào quan tâm khi đánh giá khách hàng để cho vay, có chơi thể thao không, bố mẹ kinh doanh gì,,...blabla.
Kết : Chắc là tạch r :D
Ko biết bao lâu thì sẽ có kết quả các bạn nhỉ?
C 15 phút thì vào vòng trong chắc rồi :)) bọn tớ toàn 5 vs 2 phút là get out đây nè :p
thấy anh pv bảo chỉ tiêu tháng 1 tỉ. lương 5tr, bị giữ 1tr. cuối quý đánh giá nếu ok thì nhận 1 tr không thì mất. không có lương kd. chả lẽ 4tr thì sống sao được ở hn này :|
Thì cũng từ từ mới tiến đc bạn à :D Mình giờ chỉ mong không thất nghiệp thôi :3. 1 tỷ là cũng nhẹ rồi :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,737
Thành viên mới nhất
napalmdeathmerc
Back
Bên trên