Cả nhà ơi, mai tớ đi phỏng vấn vòng 2, qhkh của GPbank. Bạn nào đã đi pv vị trí này rồi thì chia sẻ cho tớ ít kinh nghiệm với. T chưa biết ôn gì hết

Cả nhà ơi, mai tớ đi phỏng vấn vòng 2, qhkh của GPbank. Bạn nào đã đi pv vị trí này rồi thì chia sẻ cho tớ ít kinh nghiệm với. T chưa biết ôn gì hết
bạn ơi GP phỏng vấn mấy vòng vậy. hôm 29/8 mình có đi phỏng vấn vòng 1 mà đến giờ vẫn chưa có kết quá.có ai PV đợt ấy có kết quả chưa ạ

ồ vậy à. cảm ơn bạn nhé. mình cũng không nghĩ là trượt từ vòng 1 :)

vòng 1 dễ loại nhất mà c :D. Vào vòng 2 loại mới khó vì chi nhánh đã chấm rồi mà ^^. cố lên không việc gì phải buồn :D
@Cánh Đồng Tuyết lại chạy qua Exim rồi à
Mới có 4 tháng chứ mấy, mới ngày nào chú còn rì viu là làm hỗ trợ ở GP dù lương thấp nhưng nhàn, không sợ chỉ tiêu.
5 tháng cái là dứt áo ra đi hả ku
Chắc anh trai mình xong thử việc của BIDV cũng đi thôi chú ạ, làm ở BIDV môi trường ổn định nhưng không được hợp lắm với anh trai của @Dạ Khúc

@Cánh Đồng Tuyết lại chạy qua Exim rồi à
Mới có 4 tháng chứ mấy, mới ngày nào chú còn rì viu là làm hỗ trợ ở GP dù lương thấp nhưng nhàn, không sợ chỉ tiêu.
5 tháng cái là dứt áo ra đi hả ku
Chắc anh trai mình xong thử việc của BIDV cũng đi thôi chú ạ, làm ở BIDV môi trường ổn định nhưng không được hợp lắm với anh trai của @Dạ Khúc
Chưa chạy đâu. Thấy các bạn thi nên thi cho khỏi nuối tiếc thôi mà :D. Có gì mà dứt áo ra đi :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,456
Thành viên mới nhất
Tranduyyy
Back
Bên trên