GP.Bank GPBank tuyển dụng CV Khách hàng, NV Kế toán giao dịch tại Hà Nội [30.11.2013]

Sáng mọi ng đi nộp có đông ko thế? M nộp gp đi thi 1 lần rồi ko biết có được thi ko

hix sáng lên nộp không biết là phỏng vấn sơ loại luôn, ăn mặc rất hippy. Haiz, vào được hỏi mỗi 2 câu rồi về, chắc tạch từ vòng gửi xe rồi. :(

Uh mình cũng k biết là hỏi luôn, thấy các bạn mặc vest viếc rõ hoành tráng T.T . Hy vọng ko bị tạch luôn, chiều nay đến với vẻ mặt hơi bơ phờ, hỏi trước thực tập ở NH nào mà sao bh ko xin vào NH đó. Là lào?

có ai bị hỏi nếu cho em làm kế toán nội bộ em có làm không như mình ko? hỏi thế là có ý gì nhỉ

Còn mình thì, lương 4 triệu em có làm không, hahahahaha.....
lương gdv bên gp là 4,5tr đã gồm phụ cấp các thứ thì phải, so với mặt bằng chung các NH thì k cao cũng k thấp. nếu e mới ra trường thì theo chị cứ đồng ý vì để lấy kinh nghiệm, và gp k áp lực như các NH khác, chỉ tiêu ít mà cũng k hay bị ép nếu k đạt.

có ai bị hỏi nếu cho em làm kế toán nội bộ em có làm không như mình ko? hỏi thế là có ý gì nhỉ
ý là bên NS thấy e có khả năng đáp ứng đc vị trí KTNB nên muốn e cân nhắc lựa chọn. vị trí này yêu cầu cao hơn GDV đó, lương cũng nhỉnh hơn GVD xíu, công việc k tất bật như GDV nhưng cuối năm thì bận khủng khiếp làm chốt số, báo cáo, bảng cân đối cho chi nhánh...v.v.v....

có ai được gọi gì chưa? hôm ý mình cũng được hỏi có tên, trường, thực tập trước ở đâu, rồi về :-< các bạn khác được hỏi rõ nhiều, k biết có phải do hôm ý đơ đơ mà ra thế k :(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,592
Thành viên mới nhất
kyzsvaass2365
Back
Bên trên