GP.Bank GPBank Đông Anh tuyển dụng CV QHKH cao cấp; NV Quan hệ Khách hàng; CV Hỗ trợ kinh doanh/ Định giá [2

các bạn cứ được gọi đi pv, mình thì chẳng thấy tăm tích đâu. muốn nản nên dc:(:)((

Hức. có mình nè. hẹn t2, mà mình quên mất hẹn mấy h rồi :((( bạn đc hẹn mấy h thế bạn dragon :D
Mà bạn pv vào vtri j vậy bạn? mình thi Htro

úi úi, thế là dễ đc pass rồi ý Thảo ơi, hehe, sáng nay tớ đến Uniaudit để phỏng vấn vòng 2, hóa ra cũng chỉ là nói chuyện thân mật thôi, còn đc offer rùi Thảo ạ, hix, tớ bảo họ cho tớ suy nghĩ 1 tuần vì vẫn còn phân vân ko biết con đường mình đi có đúng ko nữa ... bữa nào gặp nhau tập 4 thôi;))

úi úi, thế là dễ đc pass rồi ý Thảo ơi, hehe, sáng nay tớ đến Uniaudit để phỏng vấn vòng 2, hóa ra cũng chỉ là nói chuyện thân mật thôi, còn đc offer rùi Thảo ạ, hix, tớ bảo họ cho tớ suy nghĩ 1 tuần vì vẫn còn phân vân ko biết con đường mình đi có đúng ko nữa ... bữa nào gặp nhau tập 4 thôi;))
Hi. thế sáng t2 này lại gặp nhau rùi ;)) mà ngta gọi cho t hẹn pv mà??? mà hẹn mấy h ý nhể? quên mất tiêu rùi :">

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
:))) Mình lúc đầu cg nghe k rõ, sau hỏi lại thì chị ấy bảo là 9h nhé. See U ^.^!

- - - Updated - - -

À, hôm đi pv mình đã nch với bạn chưa nhỉ? :D (làm quen dần :"> )

Chưa đâu, yên tâm đi, mình pv cách nhau cả tiếng đồng hồ cơ mà, sau đấy tớ về luôn ;)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,232
Thành viên mới nhất
xo88s
Back
Bên trên