Giúp nhau chạy chỉ tiêu dư nợ

thailt

Verified Banker
Các bạn có hồ sơ vay bổ sung vốn kinh doanh, nếu KH có kinh doanh thực tế mà ko có giấy phép ĐKKD thì có thể giới thiệu mình, thủ tục nhanh gọn, giải ngân nhanh chóng.hi.

Chỉnh sửa lần cuối:
thế thì giúp chạy chỉ tiêu cho mỗi bạn thailt thôi chứ giúp gì được người khác nhỉ ;))

hi, tại bên mình có hạn mức phê duyệt, nên giải quyết hồ sơ rất nhanh. bạn nào có hồ sơ thuộc dạng đó mà ngân hàng bạn ko làm được thì alo mình, hậu tạ nhiệt thành.hi

Bên mình có khá nhiều nguồn khách hàng như vậy. Bạn nên cung cấp thêm một số thông tin, như hạn mức, lãi suất, địa bàn... thì sẽ dễ làm việc hơn.

bó tay cái bác này, làm ăn kiểu đó thì thôi...Em nói thật, em làm tín dụng mấy năm rồi, nhưng cái kiểu đó em chẳng bao giờ chơi...Đơn giản, không phải vì quá sợ rủi ro, mà là vì làm vậy, nghiệp vụ chuyên môn chả có, mà càng ngày càng giống cho vay xã hội đen

Woa, bổ sung vốn kinh doanh, mà không có giấy phép kình doanh, thủ thuật là phải làm sao cho hồ sơ mình ok đây các Bác???

Giờ thấy mấy hiệu cầm đồ cần bổ sung vốn kinh doanh nhiều lắm ,phục vụ khách hàng mùa Euro , bác cứ ra Đường Láng đặt quan hệ thì có mà đủ chỉ tiêu cho 1 năm :))

Giờ thấy mấy hiệu cầm đồ cần bổ sung vốn kinh doanh nhiều lắm ,phục vụ khách hàng mùa Euro , bác cứ ra Đường Láng đặt quan hệ thì có mà đủ chỉ tiêu cho 1 năm :))
Bác nói xong mình thấy mắc cười cái bác mở topic, không phải mỉa mai, nhưng bác ấy không biết đi làm mấy năm rồi mà đến giờ phải chạy chỉ tiêu bằng cách như vậy...Hồi xưa mới ra trường em cũng gặp những tình huống trình hồ sơ như vậy...nhưng bên em nhất quyết không nhận...em giới thiệu qua mấy chổ bạn em thì thôi rồi, nợ xấu tè le, quy trình lung tung, bị phạt tẹt ga...
Nếu đã có kinh nghiệm rồi thì xin ngân hàng khác, làm gì phải đến nổi vậy. Bác đăng tin này, đáng lẻ phải qua 5 giây mà đăng, biết đâu có mấy thằng ma cô bên đó gọi cho bác....:-"

Các bác đừng nói thế. tại mình nhắm vào KH hộ gia đình, ngta có kinh doanh thực tế, nhưng có nhiều hộ không đăng ký kinh doanh. KH dạng này của mình khá nhiều, mình nhận thấy ngta trả nợ tốt. Mình thấy trong tình hình hiện nay cho vay hộ gia đình rủi ro còn thấp hơn cho vay các SME

uh, kh chưa có nhưng bây giờ vay ngân hàng vẫn phải đi dkkd và ra phường xin xác nhận đã kinh doanh từ năm nào cho đến nay, hồ sơ thế mới có khả năng giải ngân chứ, bên t vẫn làm thế và giải ngân bt, còn k có đkkd thì nhất định k cho vay rồi

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,086
Tổng số thành viên
351,488
Thành viên mới nhất
nhacai2q
Back
Bên trên