Giúp đỡ phỏng vấn Techcombank !!!!

Chiều nay mình có nhận được điện thoại bên nhân sự của Techcombank hẹn chiều thứ 5 này 2h chiều đi phỏng vấn trên hội sở.
Mình đang hơi lo vì cũng không hỏi rõ đây là pv sơ tuyển hay như nào nữa vì mình biết tech thường tuyển qua 2 vòng pv nhóm rồi pv cá nhân.Vậy nếu có bạn hay a/c nào chiều thứ 5 này cũng pv thì vào chia sẻ 1 ít kinh nghiệm.Và ai có kinh nghiệm khi thi tuyển vào tech rồi thì chia sẻ cho mình với .Help me !!!!!!

chiều nay mình thi lúc 4h30 :(
bạn ơi hậu quả của vc giảm lãi huy động là gì vậy? mình nghĩ mãi mà k ra :((
Bạn đi gửi tiền cho bank, bạn có so sánh mặt bằng chung LS của các bank khác không? Nếu bank đó thấp, tên tuổi cũng ngang ngang, bạn lựa chọn sao?
Nếu bạn là bank, mà LS của bạn thấp hơn so với mặt bằng chung, tủy thuộc vào brand của bank bạn, KH rút tiền gửi TK, bạn nghĩ xem hậu quả ra sao? :p:p:p

Ấy ơi, mai t cũng đi pv ở hội sở chỗ bà triệu. Mà cũng k thấy nói là pv nhóm hay cá nhân gì cả :((
t phỏng vấn lúc 14h40. Chuyên viên thẩm định, thế ấy có kinh nghiệm j chưa? Vs cả, đây là đợt pv ở Tech lần 1 của ấy à? Có j, mai up thông tin t bjk vs nhé :">
hnay có chị gọi điện thấy bảo qhkh hay chăm sóc kh ý, t hồi hộp quá k nghe rõ. Nhưng t nộp đơn là vào vị trí: chăm sóc khách hàng cấp 1. Mai mấy h ấy pv?
Mai tớ cũng được hẹn phỏng vấn ở hội sở lúc 2h30 vị trí chăm sóc khách hàng cá nhân cấp 1 này L đang chả biết được phỏng vấn gì :-s

Mình nhận được lịch hẹn vào 11h tại hội sở ngày 30.06. có ai cùng ngày đó không vậy ?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,086
Tổng số thành viên
351,488
Thành viên mới nhất
nhacai2q
Back
Bên trên