GIAO DỊCH VIÊN MB TẠI CHI NHÁNH TỈNH!!

chi nhánh mình thì gdv chính thức 7,5tr. không có chỉ tiêu gì cả. nhưng làm về trễ ^^

sớm thì 6h30. trễ nhất 7h30. toàn ngồi đợi tiền giải ngân hi kh xong rồi chốt quỹ á mà!

Chi nhánh MB mình cả phòng KHDN nghỉ hết, cả trưởng phòng, người trong CN ai cũng hoang mang, PGD cũng nghỉ việc liên tục. Cơ chế hỗ trợ tập trung đang giết dần MB.khuyên các bạn một câu là ko nên vào làm RM của MB.

Mình đang là Gdv của MB được gần 2 năm đây,cn KH lương làm gì đc 6,5 toàn nổ ko,làm cả sáng thứ 7 đó,áp lực chỉ tiêu huy động và bút toán, riêng gdv pgd chịu chỉ tiêu nặng hơn thẻ ngan hàng điện tử tùm lum báo cáo nữa, đi làm thì về trễ sớm là 6h30 trễ tầm 7h30 có hơn cuối năm cuối tháng đến 8h cũng có nhưng được thưởng và các khoản đi chơi hơn các nh khác

Chi nhánh MB mình cả phòng KHDN nghỉ hết, cả trưởng phòng, người trong CN ai cũng hoang mang, PGD cũng nghỉ việc liên tục. Cơ chế hỗ trợ tập trung đang giết dần MB.khuyên các bạn một câu là ko nên vào làm RM của MB.
ĐOÁN KO LẦM LÀ CHI NHÁNH TÂN THÀNH :d

tỉnh thì chính thức là 6 tr5. Nói chung MB giờ đang giai đoạn kinh khủng nhất, trung bình 1 ngày 2 người nghỉ.
Thôi bạn đừng có chém nữa. bạn ở chi nhánh nào mà nói phét ác thế? Không thích MB thì có thể không nói nhưng đừng nói cái ngoài sự thật.
CHUẨN RỒI CÒN GÌ, MBER ĐÂY NÈ THÁNH, XÁC NHẬN ĐÚNG NHÉ, LÊN PORTAL NGÀY NÀO CUNG CÓ VÀI QUEYT61 ĐỊNH CHẤP NHẬN NGHỈ VIỆC

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,527
Thành viên mới nhất
ngoctai1312
Back
Bên trên