Giấc mơ banker đã trở thành hiện thực

chúc mừng bạn nhé. mình cũng đang phấn đấu đây. Cầu chúc mọi điều tốt đẹp sẽ đến với bạn.

Xin chúc mừng bạn! Nhưng cố gắng nhé vì chỉ tiêu bên Viettin cũng khủng khiếp lắm đấy :-ss bạn mình cũng làm bên đó mà. hehe mình cũng K50 Neu, đang làm ở Bidv :d

Sự thật thì hơi phũ 1 tí là người ta tuyển bạn vì ngta đào thải quá nhiều cần thêm nhân lực mới nếu bạn ko cố gắng bị doanh số đè chết thì tất cả quay về con số 0 ... Banker thực sự k phải là điều gì đó đáng để mơ ước và cố chấp.
Nhưng dẫu sao chúc bạn thành công với công việc của mình và cái quan trọng là ý chí,

Cảm ơn những chia sẻ của anh, em cũng sắp ra trường, tìm chỗ thực tập thôi cũng là cả 1 vấn đề. Thời buổi khó khăn thế này đọc đc những câu chuyện như vầy làm em cảm thấy tự tin và quyết tâm hơn trên con đường mình đã chọn ^^ :x.

chúc mừng bạn, mình mặc dù cũng chưa được ngân hàng nào gật đầu đồng ý nhưng vẫn quyết tâm ko nản chí. Đọc bài của bạn thấy quyết tâm hơn. Cố gắng nào.

- - - Updated - - -

chúc mừng bạn, mình mặc dù cũng chưa được ngân hàng nào gật đầu đồng ý nhưng vẫn quyết tâm ko nản chí. Đọc bài của bạn thấy quyết tâm hơn. Cố gắng nào.

Chúc mừng bạn đã thành công :)
Nhưng ko đồng ý với lý thuyết giữ vững ý chí và niềm tin của bạn trong tình hình kinh tế đi xuống và tiền bạc, quan hệ lên ngôi như hiện nay. Có được cơ hội là phải chớp lấy ngay chứ ko thể "kiên trì" kén chọn đúng ngành đúng nghề như bạn được.
Mỗi năm tỷ lệ sv kinh tế ra trường thất nghiệp, làm trái nghề ko hề nhỏ, chưa kể đến 1 năm "may mắn" như năm nay, nên có cái nhìn thực về và bao quát sẽ tránh được việc phí hoài thời gian.

Chúc mừng bạn ... bạn xứng đáng có được may mắn này vì bạn có niềm tin và ý chí ... mình cũng như bạn đang chập chững những bước đi đầu tiên, trên con đường nhiều lắm những chông gai và thách thức này ... nhưng vẫn rất đỗi tự hào và cảm thấy mình thật may mắn khi được đi trên chính đôi chân của mình :D

Trường hợp của bạn giống mình quá, nhưng giờ mình vẫn chưa được làm ngân hàng nè, ôi, nản ghê cơ. đi xin dấu hồ sơ nhiều ngại quá :(

xin chúc mưng! em cũng là sv năm cuối, của ĐH Lạc Hồng - 1 trường ngoài công lập. thấy các anh chị trong diễn đàn toàn những người học các trường có tiếng về tài chính mà con đường tìm được một vị trí trong NH đã vất vã như vậy.. thế thiwf không biết sang năm sau khi tốt nghiệp mình sẽ đi về đâu nữa..huhu

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,594
Thành viên mới nhất
sanforexuyti
Back
Bên trên