Gần hết năm 2012, thưởng năm nay sẽ ra sao?

31/12 rồi chưa thấy gì...vẫn mài đũng quần ở cơ quan đây! Có gì thì chuyển cho anh em đi...các bác giữ lại chốt số liệu cho đẹp à! Ôi cái bệnh thành tích!

nửa ngày 31/12 rồi vẫn trông tin quan như trời hạn trông mưa. T13 chưa thấy nào dám mơ thưởng tết...chắc sắp có 1 bức tâm thư..8->

Tình hình là, sau mấy ngày lao động không ngừng nghỉ, hôm nay vào đây tổng kết tình hình tết dương lịch (tổng các nguồn tiền) từ CN mình cùng với pà con:
Thử việc: 2 củ
Chính thức (vừa được mấy ngày):3,5 củ + overtime mấy ngày quyết toán khoảng 3 củ = 6,5 củ
Chính thức 1 năm trở lên bq khoảng: 7-8 củ + overtime mấy ngày quyết toán khoảng 3 củ = 10 - 11 củ/ng.
Nhờ có cả overtime nên tạm tính vẫn bằng năm trước, còn nếu chỉ thưởng không thì vẫn thua. Anh em vẫn động viên nhau rằng thôi cứ có là được, hehe..

Bank nào mà ngon ghẹ thế, xông xênh thế nhỉ?
Tình hình là, sau mấy ngày lao động không ngừng nghỉ, hôm nay vào đây tổng kết tình hình tết dương lịch (tổng các nguồn tiền) từ CN mình cùng với pà con:
Chính thức (vừa được mấy ngày):3,5 củ + overtime mấy ngày quyết toán khoảng 3 củ = 6,5 củ
Chính thức 1 năm trở lên bq khoảng: 7-8 củ + overtime mấy ngày quyết toán khoảng 3 củ = 10 - 11 củ/ng.
Nhờ có cả overtime nên tạm tính vẫn bằng năm trước, còn nếu chỉ thưởng không thì vẫn thua. Anh em vẫn động viên nhau rằng thôi cứ có là được, hehe..

Bác này thơm rồi :))

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,630
Thành viên mới nhất
lilpeejmerch
Back
Bên trên