Eximbank Eximbank tuyển dụng vị trí Nhân viên Dịch vụ khách hàng - CN Mỹ Tho [12/10]

bạn nào thi exim quảng nam có kết quả pv thì ới dùm mình một tiếng nhé để khỏi hy vọng, hic! thank!

- - - Updated - - -

bạn nào thi exim quảng nam có kết quả pv thì ới dùm mình một tiếng nhé để khỏi hy vọng, hic! thank!

Bạn nào dc gọi đi pv Exim rồi thông báo cho mình cái nhá, hic......................

Sao k thấy ai ớ dùm 1 tiếng là dc gọi pv rồi nhỉ? hay exim chưa gọi ai hết????? PGD tại Hội An g mới đag decor mà

Sao k thấy ai ớ dùm 1 tiếng là dc gọi pv rồi nhỉ? hay exim chưa gọi ai hết????? PGD tại Hội An g mới đag decor mà

Mình cũng thấy vậy đó, chắc là chưa gọi đâu chứ,làm chi lâu rứa ko bít nữa........,:)

Cuối tháng 1 rồi, có bạn nào nhận được điện thoại pv của exim chưa nhỉ

mọi người đi thi về điểm danh cái nào, hnay mình mới rãnh để online lại đây. mọi người thi được không, chứ mình cũng không biết sao nữa. đề này giống như trên mạng lun mà ... hix.

bạn ơi bạn thi có kết quả chưa bạn, bạn nói đề giống trên mạng luôn hả, vậy là bạn có tài liệu ôn share cho mình với được không. cảm ơn bạn nhiều và hi vọng bạn sẽ may mắn nhé <3

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,527
Thành viên mới nhất
ngoctai1312
Back
Bên trên