Eximbank Eximbank tuyển dụng Nhân viên tín dụng tại Hà Nội [21.08 - 31.08.2012]

Hix, hôm nay đến nộp CN ĐỐng Đa, các chú công an ở đó khuyên nộp thêm vài bộ hồ sơ ở các CN khác nữa, Đống Đa đông lắm :(, mà h kiếm đâu ra sơ yếu lý lịch công chứng bây h :((

Cho m hỏi 2 cái phong bì bắt buộc phải dán tem sao? Lần đầu nộp hồ sơ theo hình thức này nên hẻm có biết

t hum nay nộp Đống Đa vẫn nộp được.Nhưng nghe mấy a chị thu hồ sơ nói chuyện với nhau là số lượng đông quá như thi đại học.Nghe nói giờ chi nhánh Hà nội chỉ nhận bằng khá đổ lên.:D

Tớ lại nghĩ là bằng giỏi ấy ạ, thêm cả chiều cao nữa :)) Hôm qua tớ qua CN Hà Nội nộp hồ sơ, có 2 anh chị đang xem hồ sơ một bạn, anh ấy hỏi chị là thế học ngành gì, chị trả lời là Tiếng Anh TCNH thế là anh ấy nói thôi thôi, không phải xem nữa. Thấy tớ vào cái trong lúc chị kia đang dọn cái hồ sơ kia, anh kia đã hỏi, em học trường gì? bằng gì? khoa gì? Chị kia thêm vào cao bao nhiêu? Xong chẹp một cái và nhăn mặt, thiếu 2cm :)) Xong chị ấy để vào một tập có vài ba cái hồ sơ, anh kia lại bảo để sang tập khác, chị kia lại hỏi ơ thế anh nhận hồ sơ đấy ah :)) Anh kia nói ừ thì cứ để đây đã :))
Sau tớ có một bạn vào, vào cái ra luôn và mang hồ sơ ra cùng do trái chuyên ngành
Tóm lại là biết thế tớ xin mang luôn hồ sơ về cho xong :))

mình ko hiểu cái đơn xin dự tuyển kia đánh máy được ko hay phải viết tay vậy :( viết tay thấy phiền quá :((

Tớ lại nghĩ là bằng giỏi ấy ạ, thêm cả chiều cao nữa :)) Hôm qua tớ qua CN Hà Nội nộp hồ sơ, có 2 anh chị đang xem hồ sơ một bạn, anh ấy hỏi chị là thế học ngành gì, chị trả lời là Tiếng Anh TCNH thế là anh ấy nói thôi thôi, không phải xem nữa. Thấy tớ vào cái trong lúc chị kia đang dọn cái hồ sơ kia, anh kia đã hỏi, em học trường gì? bằng gì? khoa gì? Chị kia thêm vào cao bao nhiêu? Xong chẹp một cái và nhăn mặt, thiếu 2cm :)) Xong chị ấy để vào một tập có vài ba cái hồ sơ, anh kia lại bảo để sang tập khác, chị kia lại hỏi ơ thế anh nhận hồ sơ đấy ah :)) Anh kia nói ừ thì cứ để đây đã :))
Sau tớ có một bạn vào, vào cái ra luôn và mang hồ sơ ra cùng do trái chuyên ngành
Tóm lại là biết thế tớ xin mang luôn hồ sơ về cho xong :))
C cao bn thế? T ghi có 1m58 :((, biết thế ăn gian 1m60 dù chiều cao thực có 1m56 :">

Eximbank đòi hỏi giấy tờ nhiều quá!!! Có cần thiết phải yêu cầu những 12 loại giấy tờ như thế không? Hixhix ngại nhất là nộp hồ sơ trực tiếp kiểu này (các bạn đừng ném đá nhé)

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Nếu mà chiều cao thì tập xác định r@@ thôi coi như xong phí mất 1 bộ hồ sơ:(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,582
Thành viên mới nhất
chadapri33win