Eximbank tuyển dụng Nhân viên Tín dụng - Quận 11, Bà Rịa Vũng Tàu [15.06.2012]

Lại gặp nhau rồi. Em nộp hồ sơ chưa. Cái TTUV viết tay hay minh type em?

:D, đơn xin việc thì chị gõ word cũng đc, còn thông tin ứng viên có trên trang web của exim đó chị. em đang tính sáng mai hoặc mốt đi nộp. Tháng 3 vừa rùi exim cũng tuyển, gọi em đi thi mà lúc đó em bỏ, bây giờ nộp ko bít có đc kô nữa :D khi nào chị nộp, chị nộp vị trí tín dụng cá nhân à ?

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Ủa vậy tin tuyển dụng này hạn cuối là ngày 15/06 phải không ta, xuống Vũng Tàu nộp đơn luôn coi sao

:D, đơn xin việc thì chị gõ word cũng đc, còn thông tin ứng viên có trên trang web của exim đó chị. em đang tính sáng mai hoặc mốt đi nộp. Tháng 3 vừa rùi exim cũng tuyển, gọi em đi thi mà lúc đó em bỏ, bây giờ nộp ko bít có đc kô nữa :D khi nào chị nộp, chị nộp vị trí tín dụng cá nhân à ?
Mai chị nộp em. Haizz. buồn cái vụ MB mãi hix hix...

Truoc khi nop minh co goi phong Hcns, a ay bao van nhan ho so. The la chieu minh di nop o cn 11. Hoi buon, vi ko nop vi nghe bac bao ve noi rang, tuyen co 2 tin dung a ma 100 bo ho so roi, da so la quen biet trong nh da nop dum roi truoc roi, ko co cua cho nguoi ben ngoai dau. The la ve, 100 nguoi ma lay 2 nguoi.

phải có xác nhận của địa phương đó bạn, cứ lên UBND phường là ng ta xác nhận cho mình, bạn zanykill tính thi ở TP hay Vtau vậy bạn :)
MÌnh tính thi ở Tp. Bạn đã nộp hso chưa?

Đơn xin việc ghi rõ vị trí ứng tuyển và nơi làm việc (theo mẫu)
Các bác cho e hỏi cái này là CV hay mình tự viết đơn ạ?

CÁi này em type theo mẫu.

Mà các mem cho hỏi là sao bữa nay lên web tuyển dụng của exim http://jobs.eximbank.com.vn/default.html, không thấy tin tuyển ở Q11 nữa ta? ko lẽ đủ hso rồi à? có ai đi nộp chưa, cho kinh nghiệm đi.

haizz. chán thật. sáng nay mình đi nộp ở chi nhánh 11, bác bảo vệ bảo không nhận hồ sơ nữa vì nhiều quá rồi

Mai chị nộp em. Haizz. buồn cái vụ MB mãi hix hix...

chị nộp rùi à. sáng thứ 7 em mới nộp. vụ MB qua rùi thì thôi, bùn cũng đc gì đâu, có gắng để tâm trí và thời gian mà ôn kỹ exim vì exim ra toàn lý thuyết tự luận chứ ko dễ ăn như MB đâu chị.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,538
Thành viên mới nhất
kokty1155
Back
Bên trên