Eximbank Eximbank tuyển dụng Nhân viên Kế toán tại Hà Nội [21.08 - 31.08.2012]

hiz, hôm nay nộp còn được không nhỉ mọi người, >'<, mình chậm chạp quá haizz

Công ty có 1.000.000 USD trong tài khoản tiền gửi. Công ty muốn chuyển sang kỳ hạn 03 tháng. Công ty đang xem xét gửi bằng VNĐ hay USD để có lợi tức cao nhất. Biết lãi suất huy động tiền gửi 03 tháng hiện hành VNĐ = 11%/ năm, USD = 1%/năm. Tỷ giá hiện hành 19.1 VNĐ/USD.

bài này có trong đề thi eximbank 2010, bạn nào cao tay giúp mình giải với. thanks!
Mình nghĩ bạn có thể tham khảo cuốn tổng quan về TCQT thì sẽ làm đc phần lớn btập thôi. Có 1 số dạng btạp thôi k nhiều đâu, sợ hỏi thêm incoterms và UCP nữa

chào mọi người, mình cũng học NEU,K49, Thị trường chứng khoán, mai cũng phải bon chen 1 chân với đc.

Hj, vậy e gọi chị rùi. E K50.
Chị có nộp Exim ko? Họ có nhận khoa mình ko chị?

T học KTQT, đi nộp ở 2 chi nhánh HBT và Hà Nội đều không được. Hôm nộp chi nhánh HN, lúc đầu có 1 anh hỏi bằng gì, t bảo bằng giỏi nên cho nộp, bảo viết thêm thông tin vào, đang viết thì 1 ông khác ra xem lại hồ sơ t bảo ko cho nộp :(. Ức chế lắm, chả thèm đem nộp chi nhánh Đống Đa nữa.
Bạn t học KTDT bằng giỏi mà họ cũng ko nhận c ah.

hôm nay mình đi nộp hồ sơ về, ngân hàng kiểm tra khá kỹ càng các bạn a. ko biết đợt này chỉ tiêu bao nhiêu mà đông người nộp lắm

bạn nào có đề thi kế toán hay biết dạng đề thi thế nào post lên cho mọi người tham khảo nhé. Thanks

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,681
Thành viên mới nhất
josylviomerch
Back
Bên trên