Mình đang làm Chuyên viên QHKH tại Eximbank Chợ Lớn. Đánh giá thật lòng thì đây là môi trường rất thân thiện. Anh em trong cơ quan nhiệt tình với nhau. Mình rất thích môi trường như thế.
Ngoài ra lương thưởng rất ok nhé ^^
Bạn cho mình hỏi là trong đợt tuyển dụng này nếu đậu vào thì sẽ kí hợp đồng chính thức hay thử việc, cụ thể ra sao. Còn tiền lương sẽ ra sao nữa nhé. Cảm ơn bạn

có anh chị nào làm EIB không cho em xin ý kiến với ạ. Được gọi đi làm là mình kí hợp đồng 6 tháng thui hả các anh chị?
P/s: Em phỏng vấn chi nhánh Chợ Lớn nhưng lại được chuyển về Chi Nhánh Phú Mỹ Hưng ạ !
Kí hợp đồng 6 tháng luôn hã bạn, chắc mình nghĩ là thử việc 3 tháng rồi sau này mới tính tiếp

Họ nói ký Hđ 6 tháng à, thấy phiêu sao đó, mình tưởng ký thử việc 2 tháng rồi ký 1 năm luôn.

Bạn cho mình hỏi là trong đợt tuyển dụng này nếu đậu vào thì sẽ kí hợp đồng chính thức hay thử việc, cụ thể ra sao. Còn tiền lương sẽ ra sao nữa nhé. Cảm ơn bạn
Bạn sẽ kí hợp đồng thử việc 6 tháng. Có chỉ tiêu. Lương thì 6 triệu 1 tháng. Sau 6 tháng tuỳ vào khả năng của bạn có được kí chính thức hưy không?

Bạn sẽ kí hợp đồng thử việc 6 tháng. Có chỉ tiêu. Lương thì 6 triệu 1 tháng. Sau 6 tháng tuỳ vào khả năng của bạn có được kí chính thức hưy không?
thế thì mình hơi hụt hẫng, do lúc deal lương mình deal 7 tr lận. Với lại cũng đang có cơ hội ở nơi khác mà chính thức luôn. K bt nếu mình từ chối đợt này thì mấy đợt sau tuyển dụng có bị lọt vào danh sách đen ko

thế thì mình hơi hụt hẫng, do lúc deal lương mình deal 7 tr lận. Với lại cũng đang có cơ hội ở nơi khác mà chính thức luôn. K bt nếu mình từ chối đợt này thì mấy đợt sau tuyển dụng có bị lọt vào danh sách đen ko
Bạn dute lương cao thì chỉ tiêu cao thui bạn ah. Theo mình biết thì kỳ Hđ thử việc 3 tháng, nếu ok sẽ ký 1 năm luôn đó

Tình hình là ra tết mình sẽ có mặt tại Eximbank CHợ Lớn, có bạn nào đồng nghiệp mới điểm danh cái nào :)

không hiểu sao tớ thi EIB Chợ Lớn và lại đậu qua EIB Phú Mỹ Hưng nhỉ? Đợt tuyển 20/12 nữa chứ......
Có ai giải thích hộ em không ? ( Đi làm Chợ Lớn gần hơn Phú Mỹ Hưng ) :(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,527
Thành viên mới nhất
ngoctai1312
Back