Eximbank Eximbank tuyển dụng Chuyên viên Marketing tại Hà Nội [31.05.2013]

• Bắt đầu badday03
  • Ngày bắt đầu
B

badday03

Guest
* Tiêu chuẩn tuyển dụng:

• [FONT=&amp]Tuổi: không quá 45.
    [/FONT]
  • [FONT=&amp]Trình độ: Tốt nghiệp Đại học, hệ chính quy, chuyên ngành Marketing. Ưu tiên các ứng viên có trình độ sau đại học hoặc tốt nghiệp đại học ở nước ngoài đúng chuyên ngành.
    [/FONT]
  • [FONT=&amp]Có kiến thức sâu về Marketing đặc biệt trong lĩnh vực ngân hàng.[/FONT]
  • [FONT=&amp]Tối thiểu 05 năm kinh nghiệm trong lĩnh vực ngân hàng.[/FONT]
  • [FONT=&amp]Năng động, quyết đoán, chịu được áp lực công việc cao.[/FONT]
  • [FONT=&amp]Trình độ B Anh văn trở lên hoặc tương đương.[/FONT]
  • [FONT=&amp]Sành tâm lý khách hàng, người tiêu dùng và khả năng nắm bắt thông tin nhạy bén.[/FONT]
  • [FONT=&amp]Kỹ năng giao tiếp thuyết phục tốt, sáng tạo và phát triển ý tưởng.[/FONT]
* Lương và chế độ: [FONT=&amp]thỏa thuận.
[/FONT]
* Nơi làm việc: [FONT=&amp]Khu vực Hà Nội.
[/FONT]
* Nơi nhận hồ sơ dự tuyển:

[FONT=&amp] Phòng Quản lý Nhân sự Hội sở: [/FONT][FONT=&amp]Lầu 16, tòa nhà Vincom Center, số 72 Lê Thánh Tôn, Q.1, Tp.HCM.[/FONT]

* Thời hạn nhận hồ sơ: Đến hết ngày 31/05/2013

(Chỉ nhận hồ sơ trong giờ hành chính các ngày làm việc trong tuần)

Cách thức nộp hồ sơ: Các bạn vào trang tuyển dụng của Eximbank và đăng ký tài khoản sau đó nộp hồ sơ trực tuyến nhé. :)

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
haizzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzz không đủ kinh nghiệm mới bùn :((

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
mình mới ra trường đc 1 năm, cứ cố đấm ăn xôi chắc ko đc. kinh nghiệm 5 năm cơ hic híc :(

5 năm kinh nghiệm :))

Thì họ có cái hay là không giới hạn tuổi như MB. Mình có ông anh gửi hồ sơ cho MB được nó phản hồi là không nhận ứng viên trên 30 tuổi. Đằng này đây nhận cả ứng viên lên đến 45 tuổi - Một số tuổi ít NH nhận

Bạn nào có kinh nghiệm nộp hồ sơ tại Exim cho mình hới với? Nếu kinh nghiệm và kỹ năng ko đạt hoàn toàn như họ yêu cầu thì có được chấp nhận hồ sơ ko?
Vì mình ko học chuyên về marketing mà học Tài chính ngân hàng, có kinh nghiệm làm marketing thôi.
Cảm ơn nhé

mình kinh nghiệm chưa có gì chứ đừng nói đến 5 năm :(( đợi cơ hội khác thôi

mình đây cũng mới ra trg ngành marketing, 5 năm thế này thì bị out ngay rùi :(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,086
Tổng số thành viên
351,489
Thành viên mới nhất