Eximbank Eximbank chi nhánh Long Biên tuyển dụng QHKH, Hỗ trợ Tín dụng và Nhân viên bán hàng

Mình ghi nguyện vọng 1 CVQHKH, nguyện vọng 2 là hỗ trợ tín dụng. Sao vẫn chưa thấy được gọi nhỉ? Hay vì học đại học Thương Mại nên không được? Bằng giỏi và gần 2 năm kinh nghiệm tại vị trí CVQHKH rồi mà. Hix hix. Chả lẽ gọi lên hỏi thử xem em có qua vòng hồ sơ không???

Mình mới gọi điện lên Exim Long Biên và rất buồn khi biết được mình k có tên trong danh sách thi
Mình nộp vị trí hỗ trợ td, Sv mới ra trường, bằng giỏi, HVNH. Mình đã cố gắng đọc tài liệu, học để chờ ngày Exim gọi đi thi. Vậy mà kết quả nhận đc...đó là cảm giác hụt hẫng thất vọng vô bơ. Thậm chí còn chả biết vì sao hồ sơ mình bị loại. Hỏi lý do thì bảo là "ko biết, hồ sơ do H.O trong tp HCM loại". Và họ loại rất nhiều, nghe đâu nộp đến 400 hồ sơ mà danh sách đc gọi đi thi có 70
Đây là Ngân hàng cuối cùng m cảm thấy hy vọng, và hứng thú mong mỏi. Cũng la NH mà m đã cố gắng nhiều nhất. Thất vọng nhiều. Chán đời quá. Sao con đường tôi đi ngày càng mờ mịt và ảm đạm thế này :(

Bạn gọi điện bằng số nào vậy? Cho tớ sdt với
Mình mới gọi điện lên Exim Long Biên và rất buồn khi biết được mình k có tên trong danh sách thi
Mình nộp vị trí hỗ trợ td, Sv mới ra trường, bằng giỏi, HVNH. Mình đã cố gắng đọc tài liệu, học để chờ ngày Exim gọi đi thi. Vậy mà kết quả nhận đc...đó là cảm giác hụt hẫng thất vọng vô bơ. Thậm chí còn chả biết vì sao hồ sơ mình bị loại. Hỏi lý do thì bảo là "ko biết, hồ sơ do H.O trong tp HCM loại". Và họ loại rất nhiều, nghe đâu nộp đến 400 hồ sơ mà danh sách đc gọi đi thi có 70
Đây là Ngân hàng cuối cùng m cảm thấy hy vọng, và hứng thú mong mỏi. Cũng la NH mà m đã cố gắng nhiều nhất. Thất vọng nhiều. Chán đời quá. Sao con đường tôi đi ngày càng mờ mịt và ảm đạm thế này :(

Hoàn toàn đồng cảnh ngộ với bạn, có điều là chả có gì phải buồn cả, exim không phải là con đường duy nhât!

Rất chia sẻ cảm xúc này của bạn, vì mình cũng đang như vậy * *

Cám ơn bạn nha. Tớ vừa gọi điện lên nhưng bị loại rồi. Chả hiểu thế nào. Cũng giống như bạn. Bằng giỏi, còn gần 2 năm kinh nghiệm làm ở vị trí tương đương ở ngân hàng khác cơ, nhưng hồ sơ vẫn bị loại. Bó tay. Chả hiểu kiểu gì nữa. Chán ốm. Đây cũng là ngân hàng tớ hi vọng rất nhiều. Không hiểu được tiêu chí của họ. Thất vọng!
Exim Long Biên 043 652 2929, bấm tiếp số 0 nhé :). Chúc bạn sẽ may mắn được gọi đi thi :)

Trời. Không thể tưởng tượng được. T bằng Giỏi KTQD ( NH-TC: 8.56+hoạt động cũng có). Thực tập thực tế cũng có. Chiều cao 1m63(nữ); còn đi nộp hồ sơ sớm nữa chứ. Thế mà bị loại vòng hồ sơ. Tớ rất tin vào hồ sơ của mình, nên bị bất ngờ khủng khiếp.:))

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,514
Thành viên mới nhất
shivismith05
Back
Bên trên