Eximbank Eximbank chi nhánh Long Biên tuyển dụng QHKH, Hỗ trợ Tín dụng và Nhân viên bán hàng

1m58 bị vác hồ sơ về đây:(( :(( òa òa, ai đi nộp nhớ viết đơn xin việc nhóe *sụt sịt*

Sao hôm qua tớ lại được nhận hồ sơ nhỉ, t cũng chỉ 1m58 thôi.Mà có khi sau này cũng bị loại nốt thôi.
Tớ nộp hỗ trợ tín dụng bạn Hoa đồng tiền ạ

Sao hôm qua tớ lại được nhận hồ sơ nhỉ, t cũng chỉ 1m58 thôi.Mà có khi sau này cũng bị loại nốt thôi.
Tớ nộp hỗ trợ tín dụng bạn Hoa đồng tiền ạ

cái chị thu hồ sơ bảo" không đủ chiều cao" haizz. đa số mọi ng đến nộp đều không viết đơn xin việc, ai có ý định nộp thì viết nhóe, có đến đó lại phải ngồi lại viết đơn xin việc, lúc đó lại viết không hay ;)) ;))

cái chị thu hồ sơ bảo" không đủ chiều cao" haizz. đa số mọi ng đến nộp đều không viết đơn xin việc, ai có ý định nộp thì viết nhóe, có đến đó lại phải ngồi lại viết đơn xin việc, lúc đó lại viết không hay ;)) ;))

hôm qua tớ đến nộp là một anh thu cơ bạn ạ ,anh ý xem xong rồi nhận.Thôi cũng chả hy vọng nữa rồi, vì Giấy khám sức
khỏe ghi 1m58 thôi. :-h

nay tớ đi nộp thiếu giấy khám sk, ko nhận, bảo e về bổ sung t2 mang nộp, đến là nản. ko biết tuyển đc bn người mà đồi hồ sơ dữ vậy, òa

hôm nay tớ đi nộp. anh ấy xem quá tí rồi ngon. mình chuẩn bị chu đáo quá. nên anh ấy chả có ý kiến phản hồi gì. đầu tháng 9 thi nhé các bạn trẻ. người ta liên lạc trực tiếp vào số điện thoại của mình

các bạn sau này đến nộp thì chọn a ctrai nhé
chị kia khó tính hơn đó ^:)^

mà lâu thi thế thì còn thất nghiệp dài dài
hum nay đến thấy chục bạn ngồi ghế
kiểu này hơn 1000 bạn nộp rồi :-"

bạn ơi. viết tay hay mình đánh ra rồi in?

bạn ơi. viết tay hay mình đánh ra rồi in?

cái này không quy định, cơ mà thấy nhiều ng viết tay :D. cứ tưởng nơi xa xôi đó không có nhiều ng nộp, cơ mà nhiều hs phết. chả lẽ tuần sao cải trang đi nộp lại, nhưng ghi tăng lên 1m60 :)) :))

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,585
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,980
Thành viên mới nhất
w88goalsnet
Back
Bên trên