Eximbank Eximbank chi nhánh Long Biên tuyển dụng QHKH, Hỗ trợ Tín dụng và Nhân viên bán hàng

cho mình hỏi tí mọi người ơi.
trường mình chưa có bảng điểm cũng như là bằng , chỉ có cái bảng điểm poto trên mang thôi(k có công chứng)
vậy thì mình nộp có được chấp nhận k nhỉ
yêu cầu là phải có công chứng đó bạn ak

ý mình là , trường mình vẫn chưa có bằng, bảng điểm k biết ngân hàng cho nợ k nhỉ? thứ 7 tuần sau mới nhận bằng cơ

tất cả giấy tờ đều phải có công chứng bạn ạ
nhiều bạn không có công chứng lại phải đi về đó

Nếu của bạn chưa có bảng điểm vs bằng thì bạn in cái bảng điểm ra rồi vào phòng Quản lý người học xin xác nhận xem có được không

bạn nào có cái mẫu đơn xin việc viết tay ko up cho mọi người tham khảo với :D

thanks bạn nhiều nhé, C có SĐT của chi nhánh long biên k nhỉ?
tất cả giấy tờ đều phải có công chứng bạn ạ
nhiều bạn không có công chứng lại phải đi về đó

Nếu của bạn chưa có bảng điểm vs bằng thì bạn in cái bảng điểm ra rồi vào phòng Quản lý người học xin xác nhận xem có được không

Trên Vietnamwork mình cũng thấy cái này nhưng sao mình vào trang web của EximBank lại không thấy thông tin tuyển dụng này nhỉ? Không biết bạn "Ngơ siêu nhân" lấy thông tin tuyển dụng này ở đâu nhỉ?

Trên Vietnamwork mình cũng thấy cái này nhưng sao mình vào trang web của EximBank lại không thấy thông tin tuyển dụng này nhỉ? Không biết bạn "Ngơ siêu nhân" lấy thông tin tuyển dụng này ở đâu nhỉ?
Bạn đọc lại comment của bạn Ngơ Siêu Nhân ở mấy page trước nhé, bạn NSN lấy thông tin tuyển dụng trên VNWs và cũng đã gọi điện tới Chi nhánh để xác nhận, có đợt tuyển dụng này bạn nhé. Có những đợt tuyển dụng của các Chi nhánh không có thông tin trên trang chủ của NH mà bạn. Ngoài ra còn rất nhiều đợt tuyển dụng nội bộ, không được đăng trên nguồn nào, tạo điều kiện cho cán bộ nhân viên trong NH ứng tuyển lên các vị trí cao hơn.

cậu k hiểu ý tớ rồi. cái đấy ai chả biết. vấn đề nó nộp đông so với các chi nhánh của các ngân hàng khác thôi

mẫu đơn xin việc của ngan hàng in ra mình đánh máy hay điền bằng tay hả các bạn :-ss

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,679
Thành viên mới nhất
88betgroupnet
Back
Bên trên