Dự Tuyển Vị trí chuyên viên khách hàng của Liên Viêt

Chào các bạn! mình đang dự tuyển vào vị trí chuyên viên khách hàng của Liên Việt tai Tuyên Quang , mình đã cố gắng tìm hiểu và đọc rất nhiều wed mà ko thấy có thông tin và đề thi của Liên Việt các vòng bạn nào đã thi rồi,hay có kinh nghiệm gì chia sẻ mình mới hoang mang quá:(

Chào các bạn! mình đang dự tuyển vào vị trí chuyên viên khách hàng của Liên Việt tai Tuyên Quang , mình đã cố gắng tìm hiểu và đọc rất nhiều wed mà ko thấy có thông tin và đề thi của Liên Việt các vòng bạn nào đã thi rồi,hay có kinh nghiệm gì chia sẻ mình mới hoang mang quá:(
b nộp đợt 30/4 vừa r à???

bạn ơi, CVKH ngta đòi hỏi kinh nghiệm 1 năm nhưng t mới ra trường mà ứng tuyển có dc qua vòng hồ sơ ko?

bạn ơi, CVKH ngta đòi hỏi kinh nghiệm 1 năm nhưng t mới ra trường mà ứng tuyển có dc qua vòng hồ sơ ko?
qa hay k thì cứ nộp mới biết đc chứ. t thi 1 lân r. nản nản. xong vòng cuối r mà có thấy j đâu. ngta bảo xếp sẵn r

nhưng chi nhánh chỗ t tuyển GDV thì ko đòi kinh nghiệm, còn CVKH thì kinh nghiệm 1 năm. t muốn nộp CVKH nhưng sợ chưa kinh nghiệm bị loại mất cơ hội GDV luôn

nhưng chi nhánh chỗ t tuyển GDV thì ko đòi kinh nghiệm, còn CVKH thì kinh nghiệm 1 năm. t muốn nộp CVKH nhưng sợ chưa kinh nghiệm bị loại mất cơ hội GDV luôn
thì b nộp gdv đi. lúc vào vòng pvan cuối. ngta hỏi nh lắm. bạn có hứng thú làm cvkh thì b nói. r dẫn dắt. nếu ok thì ngta sẽ nhận b vào với vị trí thích hợp. như đứa cùng đợt t thi í. nó thi kế toán thế mà bảo đc nhận gdv. nhưng gdv còn có 1 vòng sơ loại ngoại hình đó.

bên mình cũng toàn tuyển CVKH mà, chả ai có kinh nghiệm ấy chứ.. nộp đi bạn, t nghĩ chi nhánh thì số lượng hồ sơ k nhiều như trên Hn, nên họ k quá khắt khe đâu

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,563
Thành viên mới nhất
madmeetsevilmer
Back
Bên trên