DongABank tuyển dụng Nhân viên TD tại Hà Nội, Hưng Yên, Bắc Ninh, Quảng Ninh [10.06.2012]

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
thê mình hiện đang làm bên Thẩm định giá mà ko phải của ngân hàng, nếu mình muốn ứng tuyển qua NH thì sao nhỉ, chỉ tiếc cái bằng ĐH mình là bằng XD :(

Mình đang làm tín dụng ở Đông Á chi nhánh Hà Nội, mọi người có gì thắc mắc cứ hỏi, mình sẽ giải đáp giúp.[/QUO
hiện tại mình đang công tac ở công ty thẩm định giá, mà giờ mún thử sức ở ngành NH thì sau nhỉ, chỉ tiếc bằng mình là bằng Xây dựng :(

hồ sơ mình ứng tuyển tận 4 vị trí ở hà nội và bắc ninh vừa vào xem thì thấy có vị trí đã đạt yêu cầu sàng lọc, mấy cái kia đều đang xử lý. Mình ứng tuyển cả mấy vị trí cùng một đợt thế không biết mấy cái kia có được xử lý nữa không mà nếu được thì tự lựa chọn vị trí đi thi ak mọi người, tại tuyển cùng một đợt chắc cũng thi cùng đợt

Hồ sơ đạt yêu cầu sàng lọc Thế này thì hy vọng được đi thi PV sơ tuyển rồi :D

2 KHCN - NV Phát triển Kinh doanh 06/06/2012 Hồ sơ đạt yêu cầu sàng lọc
3 KHCN - NV Phát triển Kinh doanh 09/06/2012 Hồ sơ đạt yêu cầu sàng lọc

Mình nộp 1 cái ở quê 1 cái ở Hà nôi. cả 2 đều qua yêu cầu sàng lọc. Mà vẫn chưa nhận đc tin nhắn báo đi sơ tuyển

Mọi người cho hỏi đi sơ tuyển người ta hỏi gì nhỉ. Khi đi mang theo giấy tờ gì

TD - Nhân viên Tín dụng 06/06/2012 Hồ sơ đạt yêu cầu sàng lọc

Ồ Zé, không rõ khi nào được gọi đi đơi :))

m đã ứng tuyển 4 vị trí ở DABank. nhưng chỉ thấy 1 hồ sơ đã qua vòng sàng lọc. nhưng k thấy có tin gì được gửi qua mail. k bít phải theo dõi thế nào. :( có ai gặp trường hợp như t chưa?

m đã ứng tuyển 4 vị trí ở DABank. nhưng chỉ thấy 1 hồ sơ đã qua vòng sàng lọc. nhưng k thấy có tin gì được gửi qua mail. k bít phải theo dõi thế nào. :( có ai gặp trường hợp như t chưa?

Mình cũng check mail suốt mà ko thấy gì, chỉ thấy mỗi thông báo vỏn vẹn trên trang tuyển dụng của Đông á là hồ sơ đạt yêu cầu sàng lọc thôi.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,684
Thành viên mới nhất
lijpemerch