DongABank DongABank tuyển dụng Giao dịch viên tại TPHCM [30.04.2013]

Mình cũng ngày 9.5 ở Bạch Đằng ah. Sáng nay đã thử liên lạc với nhân sự nhưng k liên lạc được. Chiều nay chắc mình lên Hạnh Thông Tây thử luôn, cơ mà không biết có nằm trong danh sách không nữa. Không hiểu sao sáng nay người ta khôn gọi lại=((

hix, uhm.Chúc bạn may mắn! Cố lên nào ^^

minh test sau ban mot ngay ma ko thay goi di pv, chac la bi out roi.chuc mung ban nha.

- - - Updated - - -

co ban nao test ngay 10.5 duoc goi di pv chua vay?

- - - Updated - - -

co ban nao test ngay 10.5 duoc goi di pv chua vay?

Minh test ngày 10.5 bạn nè,đc goi pv ngay 21.05.Mà bạn đợi thử mấy ngày nữa xem sao,cố lên bạn nhé

Chúc các bạn đi phỏng vấn tốt. Mình chắc rớt rồi, đến hôm nay vẫn chưa thấy hồi âm gì ^^

Cố lên nha cả nhà.cùng pv tốt nha.chúc cả nhà gặp nhìu may mắn!!!
mà k bít sẽ bị hỏi những câu j nữa,lo wá!!!

thông báo thi về xong, mình hết thiết tha Ngân hàng ĐA rồi, chờ đến lượt PV là mất 1g45p @@ Oh, men! Hơn cả thời gian chờ lúc đi sơ tuyển... Và câu hỏi thì rất dễ... K hiểu sẽ phân loại rồi chấm như thế nào, để xét đậu (rớt). Hix, trong khi ĐA tuyển ồ ạt như thế... Hoang mang ghê gớm

thông báo thi về xong, mình hết thiết tha Ngân hàng ĐA rồi, chờ đến lượt PV là mất 1g45p @@ Oh, men! Hơn cả thời gian chờ lúc đi sơ tuyển... Và câu hỏi thì rất dễ... K hiểu sẽ phân loại rồi chấm như thế nào, để xét đậu (rớt). Hix, trong khi ĐA tuyển ồ ạt như thế... Hoang mang ghê gớm

Ủa, đông lắm hay sao mà b chờ lâu quá vậy??? b pk lâu ko? mình hình như có 5p ah, nhanh lắm, hoang mang....

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,797
Thành viên mới nhất
sturgillsimpson
Back
Bên trên