DongABank DongABank tuyển dụng Giao dịch viên tại TPHCM [30.04.2013]

vừa nhận call cách đây 10p, chiều mai 2g45 phỏng vấn bên Quỹ Tiết kiệm Hạnh Thông Tây of Đông Á Bank. Có kết quả ù đó mấy bác :)

minh test sau ban mot ngay ma ko thay goi di pv, chac la bi out roi.chuc mung ban nha.

- - - Updated - - -

co ban nao test ngay 10.5 duoc goi di pv chua vay?

- - - Updated - - -

co ban nao test ngay 10.5 duoc goi di pv chua vay?

mình nhận đươc 2 cuộc gọi từ ngân hàng, nhưng ko nghe máy được, mình có gọi lại nhưng ko thể nối máy với phòng nhân sự, hic, phải làm sao đây :((((((((((((

mình nhận đươc 2 cuộc gọi từ ngân hàng, nhưng ko nghe máy được, mình có gọi lại nhưng ko thể nối máy với phòng nhân sự, hic, phải làm sao đây :((((((((((((
Mình cũng vậy nè! Híc. Gọi lại người ta nói đây là trung tâm thẻ và không biết số của nhân sự. Có ai phỏng vấn vào sáng mai không vậy?@-)

vậy phải làm sao đây mọi người? cho mình lời khuyên với, bối rối quá.......... mất ngủ thiek rồi :(

Mình cũng vậy nè! Híc. Gọi lại người ta nói đây là trung tâm thẻ và không biết số của nhân sự. Có ai phỏng vấn vào sáng mai không vậy?@-)

bạn đến chỗ Quỹ Tiết kiệm Hạnh Thông Tây vào chiều mai đi, Mình được hẹn phỏng vấn lúc 1g45 nè, còn 1 bạn nữa luc 1g. Vậy bạn xem g nào thích hợp lên, rồi hỏi danh sách PV thử :( Mình tìm lại thông tin bên HR of Đông Á thì chỉ thấy thông tin này thoy :
130 Phan Đăng Lưu, P.3, Q.Phú Nhuận, TP.HCM
Điện thoại: (84-8) 3995 1483
Email: tuyendung@dongabank.com.vn
Website: www.dongabank.com.vn

K có nhánh điện thoại phòng NS, cơ moh bạn có thể hỏi người ta mà... Haiz, xui qá

hongbui12 ơi, bạn có nhận được mail không hay chỉ có điện thoại thôi? Mấy chị có nói là đem theo gì không bạn? Với lại nếu rớt thì có được gọi không nhỉ?:ar!

hongbui12 ơi, bạn có nhận được mail không hay chỉ có điện thoại thôi? Mấy chị có nói là đem theo gì không bạn? Với lại nếu rớt thì có được gọi không nhỉ?:ar!

đem theo bộ hồ sơ nhé bạn. Mình chỉ nhận được đt thoy, k có cái mail nào cả bạn ạ :) Mình k rõ lắm vụ gọi đt thông báo kết quả thi không đạt sau vòng test. Tại nhỏ bạn mình đợt trước có nộp ĐA nhưng rớt từ vòng sơ tuyển (do vị trí ưng tuyển k thích hợp). Khi đó thì có mail báo over :( Cơ moh bạn test ngày mấy? Mình test hôm 09/05

Mình cũng ngày 9.5 ở Bạch Đằng ah. Sáng nay đã thử liên lạc với nhân sự nhưng k liên lạc được. Chiều nay chắc mình lên Hạnh Thông Tây thử luôn, cơ mà không biết có nằm trong danh sách không nữa. Không hiểu sao sáng nay người ta khôn gọi lại=((

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,919
Thành viên mới nhất
Đỗ Quang Anh
Back
Bên trên