DongABank DongABank tuyển dụng Giao dịch viên tại TPHCM [30.04.2013]

theo nhu ban chia se thi lam xog cung cang thang lam, trac nghiem het ha ban? cam on ve bai viet cua ban nha.

Ui,k biết mai thi sao nua?,ban Hongbui lam ok k?
Làm thoy, chứ mình k biết nó ra sao nữa :) Lúc về chỉ nhớ đến mấy cái câu mình làm k ra, cứ chạy lòng vòng trong đầu í. Hix

- - - Updated - - -

theo nhu ban chia se thi lam xog cung cang thang lam, trac nghiem het ha ban? cam on ve bai viet cua ban nha.

uh, trắc nghiệm toàn bộ. Mấy bạn cũng cố lên nha! ^^

Cũng nhờ có bạn Hongbui mà đi test cũng biết cần ôn phần nào,nhưng zô bài thì cứ làm thôi,k biết kết quả sao nữa....
test xong rồi,có bạn nào đc gọi đi pv chưa vậy? hôm test mình có hỏi a đẹp zai,a nói có kết quả từ 3 - 10 ngày...Mà mình bị a hỏi tên,chắc bị "nhòm" rồi,Sợ out wá.hix:-ss:-ss:(:)((
Bạn nào đc gọi đi pv thông báo cho mọi biết với nha
Cứ mỗi ngày mở mắt ra là lo kết quả ra sao,nằm ngủ cũng mơ thấy nữa.hixx

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Cũng nhờ có bạn Hongbui mà đi test cũng biết cần ôn phần nào,nhưng zô bài thì cứ làm thôi,k biết kết quả sao nữa....
test xong rồi,có bạn nào đc gọi đi pv chưa vậy? hôm test mình có hỏi a đẹp zai,a nói có kết quả từ 3 - 10 ngày...Mà mình bị a hỏi tên,chắc bị "nhòm" rồi,Sợ out wá.hix:-ss:-ss:(:)((
Bạn nào đc gọi đi pv thông báo cho mọi biết với nha
Cứ mỗi ngày mở mắt ra là lo kết quả ra sao,nằm ngủ cũng mơ thấy nữa.hixx
ban thi test ngay nao vay?minh thi hom 10/5 ma dang thi he thong mang bi loi nen thi co 2 phan thoi.ket qua ko bit sao nua

Mình cũng test ngày 10.8h30 sáng đó bạn.
Mà bạn chưa làm xong phần nào?A đẹp zai nói nếu 2 phần đều qua là ok mà,a cũng giữ danh sách lại mà.Bây giờ phải đợi thui...

- - - Updated - - -

ban thi test ngay nao vay?minh thi hom 10/5 ma dang thi he thong mang bi loi nen thi co 2 phan thoi.ket qua ko bit sao nua

Mình cũng test ngày 10.8h30 sáng đó bạn.
Mà bạn chưa làm xong phần nào?A đẹp zai nói nếu 2 phần đều qua là ok mà,a cũng giữ danh sách lại mà.Bây giờ phải đợi thui...

mình cũng thi ca sáng,máy bị lỗi nên cũng chỉ thi được 2 phần, mà bao giờ có kết quả vậy nhỉ?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,811
Thành viên mới nhất
Phụ Kiện Hè
Back
Bên trên