Điều chỉnh lương năm 2013 của các Ngân hàng

Sống nhờ lương, giàu nhờ thưởng.... đến giờ thì thưởng cũng thấy khó, khó.

Vậy bạn làm NH nào vậy hoabeo0112 ơi? Các bạn làm NH cùng với bạn mà biết tin này là chính xác có lẽ sẽ phấn khởi lắm. Chúc mọi người trên UB sống khoẽ với mức lương hiện tại!

Vậy bạn làm NH nào vậy hoabeo0112 ơi? Các bạn làm NH cùng với bạn mà biết tin này là chính xác có lẽ sẽ phấn khởi lắm. Chúc mọi người trên UB sống khoẽ với mức lương hiện tại!

Mình làm VPBank nhưng mà có lẽ không hi vọng tăng lương vì thấy cứ rình giảm và đuổi nhân viên. Hợp đồng vô thời hạn về có thời hạn rồi đuổi mà.

- - - Updated - - -

Mới cuối tháng nhận lương đi chơi 30/4 và 1/5 đã hết sách lương, đến tiền thanh toán điện thoại và tích lộc hàng tháng cũng không đủ nữa, đau quá mất thôi

LVPB nghe nói cbị giảm 15% lương thì phải, lương giờ còn không đủ ăn mà giảm nữa là đói luôn.

Mình làm VPBank nhưng mà có lẽ không hi vọng tăng lương vì thấy cứ rình giảm và đuổi nhân viên. Hợp đồng vô thời hạn về có thời hạn rồi đuổi mà.

- - - Updated - - -

Mới cuối tháng nhận lương đi chơi 30/4 và 1/5 đã hết sách lương, đến tiền thanh toán điện thoại và tích lộc hàng tháng cũng không đủ nữa, đau quá mất thôi

Vậy bạn làm bên bộ phận nào, VPBank tăng lương thì mình thấy hơi lạ. Mình làm VPBank cả 02 năm nay, chưa giảm đã mừng chứ chả nói tăng, sắp tới C/A dẹp nữa thì lên nóc nhà luôn @@

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,533
Thành viên mới nhất
dongthunggo
Back
Bên trên