Đi thi viết Techcombank QHKHDN ( hết hạn hồ sơ 30/12/2014)

Đêm qua vừa hì hục ngồi làm CV gửi chiều nay đã nhận được lịch đi thi viết 9h ngày 28/11 ( ngày mai) luôn. Có bạn nào nhận được tin nhắn đi thi viết Tại Bà Triệu k? Anh chị nào đã từng thi viết tại Tech rồi chia sẻ cho e ít kinh nghiệm với ạ :((

Hí hí mai cậu pv đúng k? cố lên nhá, hỏi câu hỏi k khó đâu, chủ yếu hỏi về công việc trc đây của c trong cv thôi. trc t làm nv bán hàng mỹ phẩm, chị ý bảo t tư vấn kem dưỡng da cho chị ý, toàn nc kem dưỡng da thôi :3
Chúc c may mắn nhé, đi pv về nhớ cập nhật nhá

Hí hí mai cậu pv đúng k? cố lên nhá, hỏi câu hỏi k khó đâu, chủ yếu hỏi về công việc trc đây của c trong cv thôi. trc t làm nv bán hàng mỹ phẩm, chị ý bảo t tư vấn kem dưỡng da cho chị ý, toàn nc kem dưỡng da thôi :3
Chúc c may mắn nhé, đi pv về nhớ cập nhật nhá
Hơi hồi hộp. Okte c

mai pv nhóm cũng dễ toạch lắm c ạ :( đi thi coi như lấy kinh nghiệm đi, mấy bài thi IQ này có hết trên mạng c ạ, c chỉ cần làm 2 3 lần là nhớ thôi. Nhiều Nh cũng đang tuyển lắm c ạ
C ơi, c có thể chia sẻ đề IQ thi Tech được không? mai tớ thi mà chưa định hình được ntn. Cảm ơn cậu!!!

Mình nộp gdv sg hạn 31/12 mà 20 ngày rồi chưa thấy gọi test nữa...có ai như mình không???

nộp từ gần cuối tháng 10 mà giờ mới được gọi nè bạn! :D

có ai ngày mai thi viết ở Bà Triệu ko taaa, Tech toàn nt sát nút nhỉ, chưa kip cbi gi hết trơn :((

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,514
Thành viên mới nhất
shivismith05
Back
Bên trên