Review Đề thi VPBank chi nhánh Bình Định ngày 17/09/2012

Mao muoi lam the nay bac nao thay em sai thi gop y em cai
1/1chi tiêu của Chính phủ tăng thúc đẩy tăng trưởng kinh tế loại 3,4,5 hơn nữa chi tiêu chính phủ tăng làm cho giá hàng hóa dịch vụ tăng là nguyên nhân tăng lạm phát
2/e tỷ le lạm phát và thất nghiệp
3/Làm cho các doanh nghiệp sản xuất hàng xa xỉ giảm cầu về lao động
4/c. NPV là phương pháp đơn giản và hiệu quả nhát
5/a. Lãi suất có xu hướng giảmtăng trưởng kinh tế là giai đoạn mà ở đó các doanh nghiep mở rộng sản xuất,nên xu hướng lãi xuất ở gd nay sẽ giảm
6/b. Dòng vốn chảy vào
7/b. Học tập – Phát triển
8/xuất khẩu ròng tăng/vốn ra ko đổi
10/c. Là tỷ lệ đc sử dụng để quy đổi các dòng tiền tương lai về cùng một thời điểm phục vụ cho việc so sánh
11/Chỉ tập trung vào kế hoạch dài hạn mà ko quan tâm đến mục tiêu hàng ngày
12/a. Sản xuất(phuong phap loai tru)
13/a. Tổng sản phẩm của người dân Việt Nam trong nước và ngoài nước
14/b. Lượng cầu tăng 90%
15/a. Rủi ro chuyển đổi

bạn cho đáp án đi để mọi người tham khảo? thanks bạn đã chia sẻ đề nhé, hi vọng chúng ta sẽ thường xuyên share

Anh em Bình Định ở đây ít quá nhỉ ? Có ai về Bình Định thì ACE liên lạc nhé, lâu lâu off, tám chơi zui. Mình hiện đang công tác ở SG, cuối năm nay thì điều chuyển vê BĐ. ^^

bạn cho đáp án đi để mọi người tham khảo? thanks bạn đã chia sẻ đề nhé, hi vọng chúng ta sẽ thường xuyên share
Bạn thao khảo các comment phía trước nhé, cái này của bạn Susu trả lời
Mao muoi lam the nay bac nao thay em sai thi gop y em cai
1/1chi tiêu của Chính phủ tăng thúc đẩy tăng trưởng kinh tế loại 3,4,5 hơn nữa chi tiêu chính phủ tăng làm cho giá hàng hóa dịch vụ tăng là nguyên nhân tăng lạm phát
2/e tỷ le lạm phát và thất nghiệp
3/Làm cho các doanh nghiệp sản xuất hàng xa xỉ giảm cầu về lao động
4/c. NPV là phương pháp đơn giản và hiệu quả nhát
5/a. Lãi suất có xu hướng giảmtăng trưởng kinh tế là giai đoạn mà ở đó các doanh nghiep mở rộng sản xuất,nên xu hướng lãi xuất ở gd nay sẽ giảm
6/b. Dòng vốn chảy vào
7/b. Học tập – Phát triển
8/xuất khẩu ròng tăng/vốn ra ko đổi
10/c. Là tỷ lệ đc sử dụng để quy đổi các dòng tiền tương lai về cùng một thời điểm phục vụ cho việc so sánh
11/Chỉ tập trung vào kế hoạch dài hạn mà ko quan tâm đến mục tiêu hàng ngày
12/a. Sản xuất(phuong phap loai tru)
13/a. Tổng sản phẩm của người dân Việt Nam trong nước và ngoài nước
14/b. Lượng cầu tăng 90%
15/a. Rủi ro chuyển đổi

đợt này mình cũng có thi, đề này là chung cho GDV, QHKH và tư vấn tài chính cá nhân lun. mình thi QHKH, vào đến vòng phỏng vấn thì bị out. vì thế hiện tại vẫn ở sài gòn, mong muốn về bình định làm việc vẫn chưa thực hiện đươc.hic

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,226
Thành viên mới nhất
A Girl A Gun A
Back
Bên trên