Đề thi vào ngân hàng bưu điện liên việt

zak ah, hic. họ phỏng vấn trước khi thi ah bạn? phỏng vấn những câu nào zak bạn ui. đề thi chú trọng phần nào, ui cũng có vẻ hồi hộp á :(
thi trước 1 ngày, pass 50% tức 30 câu thì mai ngta hẹn phỏng vấn luôn, trong 1 tuần sẽ có kq, ok thì đc bên nhân sự gọi, tạch thì tuần đó k có gì :3
thi chú trọng luật nhiều, quy trình tín dụng, thanh toán quốc tế cũng có, ...nhiều quá nhớ k nổi :3

thi trước 1 ngày, pass 50% tức 30 câu thì mai ngta hẹn phỏng vấn luôn, trong 1 tuần sẽ có kq, ok thì đc bên nhân sự gọi, tạch thì tuần đó k có gì :3
thi chú trọng luật nhiều, quy trình tín dụng, thanh toán quốc tế cũng có, ...nhiều quá nhớ k nổi :3
chỉ có thi nghiệp vụ 60 câu trắc nghiệm thôi hay có cả tiếng anh nữa vậy ban?

mình thi gdv mà bạn?? hức sao có cả tín dụng và chỉ số tài chính nữa zak, mình đc gửi mail và nhắn tin kêu đi phỏng vấn, ko nói j đến test cả, nhưng mình nghĩ pv đc roy mới vào test luôn á

mình thi gdv mà bạn?? hức sao có cả tín dụng và chỉ số tài chính nữa zak, mình đc gửi mail và nhắn tin kêu đi phỏng vấn, ko nói j đến test cả, nhưng mình nghĩ pv đc roy mới vào test luôn á
m tuyển vào tín dụng nên thế b à, gdv m k biết ^^

Bạn ôn về lãi suất tiền gửi có kỳ hạn, không kỳ hạn, rút trước hạn, ....mấy câu về hệ thống tk ngân hàng, định khoản kế toán ngân hàng, tài sản, nguồn vốn của ngân hàng
Nói chung là đề thi trú trọng vào nghiệp vụ nhều.
Bạn ơi cho mình hỏi thi trắc nghiệm hay tự luận à bạn. Thanks bạn

Mấy bác cho em hỏi. lương khởi điểm ở LVP là bao nhiêu ạ? :( Mai em thi rồi bác ạ

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,576
Thành viên mới nhất
suadientulimosa
Back
Bên trên