HOT (Đề thi) Tổng hợp Đề thi nhanh BIDV 2013 (cập nhật liên tục)

huyen_mianlien

Thành viên mới
topic này hình như là thảo luận từ năm 2013 rồi nhỉ. Năm nay 2014 đề thi thay đổi không có phần kiến thức chung nữa rồi. Chỉ có thi nghiệp vụ và tiếng anh thôi

linhgiang9x

Thành viên tích cực
topic này hình như là thảo luận từ năm 2013 rồi nhỉ. Năm nay 2014 đề thi thay đổi không có phần kiến thức chung nữa rồi. Chỉ có thi nghiệp vụ và tiếng anh thôi
sao mình thấy đề ngày 8-6-2014 vẫn có kiến thức chung mà
Cơ mà sao thấy các năm trc các anh chị đi thi được dùng điện thoại search ạ?

My Phan

Thành viên
Bạn nào cho mình hỏi 1 câu hơi không liên quan tí: từ thời điểm hết hạn nộp hồ sơ đến khi thi viết của BIDV là bao nhiêu ngày vậy ạ? Tại mình nộp hồ sơ cho đợt tuyển tập trung 2015 (hết hạn hồ sơ 02/03/2015) mà lại có lịch đi công tác trong đợt này nên muốn biết trước lịch để sắp xếp về thi! Bạn nào có thông tin thì chia sẽ cho mình với nha! Mình xin cảm ơn trước nha :))

huyenvu409

Thành viên mới
Xin chào các anh/ chị và các bạn,

Sắp tới BIDV có tuyển dụng tập trung đợt 2 nên em cũng liều nộp hồ sơ vào vị trí Chuyên viên tổ chức nhân sự. Thú thực là em k có chút tài liệu nào hay quen ai trong BIDV nên chẳng biết bấu víu vào đâu ngoài diễn đàn này. ANh/chị/ bạn nào có tài liệu thi viết và phỏng vấn vào trị trí trên tại BIDV thì chia sẻ cho em biết với ah. :))

Chân thành cảm ơn cả nhà!!!

suzzy93

Thành viên
Xin chào các anh/ chị và các bạn,

Sắp tới BIDV có tuyển dụng tập trung đợt 2 nên em cũng liều nộp hồ sơ vào vị trí Chuyên viên tổ chức nhân sự. Thú thực là em k có chút tài liệu nào hay quen ai trong BIDV nên chẳng biết bấu víu vào đâu ngoài diễn đàn này. ANh/chị/ bạn nào có tài liệu thi viết và phỏng vấn vào trị trí trên tại BIDV thì chia sẻ cho em biết với ah. :))

Chân thành cảm ơn cả nhà!!!
http://ub.com.vn/threads/kinh-nghiem-phong-van-vao-bidv-va-nhung-luu-y-quan-trong.238007/ bạn tham khảo bài này nhé