Đề thi Tiếng Anh vào ngân hàng VIB

mọi người ơi cho mình hỏi, mình muốn mua tín dụng thì phải làm thế nào?

thanks nhé, mình sắp sửa thi nên cần mấy cái này ôn tập... mong mọi người share nhiều hơn nhé

Mình không hiểu mục đích chính sách tín dụng của UB hiện nay là gì.Nó là 1 phần nguyên nhân dẫn đến hiện tượng spam trong các bài viết,đọc các thread về đề thi các ngân hàng nào cũng thấy toàn lời thank nhiều,rất ít bài có comment về chủ đề post.Liệu như vậy nó có đi đúng với ý nghĩa của một diễn đàn chia sẻ giữa mọi người.

Ôi cái trò tín dụng này. Chả nhẽ cứ phải spam nhau sao :((((((((((((((((((((((((((((((((((((((((

---------- Post added 09-04-2012 at 06:09 PM ----------

Đồng ý với í kiến của myeclipse25. Muốn down cái gì cũng phải quay trước quay sau tìm cách spam lấy tín dụng :(

thank ban nhiều! Mình cũng sắp thi vào ngân hàng nên đang cần đề thi vào ngân hàng!

---------- Post added 09-04-2012 at 06:13 PM ----------

ủa, mà sao mình chẳng thấy đề đâu vậy bạn?

---------- Post added 09-04-2012 at 06:19 PM ----------

Cám ơn bạn rất nhiều!

---------- Post added 09-04-2012 at 06:21 PM ----------

Hic hic! Sao mình lại không thể down load dc nhj?

---------- Post added 09-04-2012 at 06:22 PM ----------

Mọi người cho mình hỏi chính sách tín dụng trên ub là thế nào? Làm thế nào để có thể mua được tín dụng trên ub?

Cám ơn chủ topic đã chia sẻ tài liệu. Nhưng mờ mềnh không có đủ tín dụng để down. Làm sao giờ ? :(

mình từng trung tuyển vào VIB cua 1 chi nhanh tỉnh 0 ĐBSCL mình được thông báo và hẹn ngày chuẩn bị đi làm ln. Mình đợi từ tháng 11/2011-03/2012 mình hỏi bên nhân sự người ta bảo hội sở không duyệt cho vị trí mình trung tuyển, mình rất buồn, mình đậu vị trí Giao dich tín dụng (hỗ trợ tín dụng).mình k bit họ làm ăn kiểu gì, hay do mình k wen biet, họ nói vì làm ở PGD nên hội sở chưa cho bộ phận này vào, còn ở chi nhánh thì có 2 người làm bộ phận này,
mình rất buồn, giờ mình ứng tuyển lại chị nhân sự bảo mình ứng tuyển bên GDV vì GDV đang thiếu mình k bit nên tin kg, minh đã đậu 1 lần r mà kết wa như khong
đó là kiểu tuyển dụng của VIB mà mình k bit nói làm sao.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,677
Thành viên mới nhất
arranjewbk8
Back
Bên trên