Đề thi SHB

Mình ở HCM, không thấy đo chiều cao, chỉ thấy Hội đồng ngắm mình từ trên xuống dưới :D
Thiếu 1 xíu chiều cao chắc không sao đâu bạn ơi, vì bạn có thể mang giày cao gót mà :p
Test là trắc nghiệm lẫn tự luận luôn á, nhìn cái đề mém xỉu, mình không ngờ mình pass, chắc nhờ may mắn rồi... :D :p :p :p
Bạn Tú ơi, tự luận nó ra xử lý tình huống hay sao, trắc nghiệm có IQ, tiếng Anh gì ko bạn, Bạn nói cụ thể cho mình để biết ôn với. Mình cảm ơn bạn Tú nhiều

các bạn ơi cho mình hỏi đợt tuyển dụng bổ sung tháng 8 cũng nằm trong danh sách đi sơ tuyển lần này ah hay là chỉ riêng của đợt tuyển dụng tháng 9 thôi vậy?

Bạn Tú ơi, tự luận nó ra xử lý tình huống hay sao, trắc nghiệm có IQ, tiếng Anh gì ko bạn, Bạn nói cụ thể cho mình để biết ôn với. Mình cảm ơn bạn Tú nhiều
Có 1 hay 2 câu xử lý tình huống hay sao ý. Mình nhớ ví dụ như khách hàng muốn đổi đô rồi gì ấy, tại mình lần đầu thi nên cũng lạ lẫm, đại loại là tình huống thì cũng dễ trả lời. Không có tiếng anh nha bạn. Có bài tập về kế toán ngân hàng, phần nguồn vốn, hỏi về cổ phiếu trái phiếu, cũng ko có trắc nghiệm IQ nha bạn ơi. Có câu hỏi bên thanh toán quốc tế hay sao ý, mình nhớ có nói về LC. Mỗi đợt mỗi khác bạn ơi, cái đề lúc mình thi nhìn loạn lắm nên mình chả nhớ lắm. Thi xong coi như là kệ luôn...

Chúc bạn thi tốt!!! :D

Uh, thấy chị pv bảo 10 ngày là mai đấy, hồi hộp, cơ mà k hi vọng vì SHB tuyển ngoại hình và quen biết nhiều.
Đợt mình thi là biết kết quả sơ tuyển ngay í, ai được giữ hồ sơ và kèm theo thư mời là hôm sau đi thi ngay và luôn. Nên không kịp ôn hay chuẩn bị gì... :p
Cứ hy vọng, chúc bạn có kết quả mong muốn!!!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,464
Thành viên mới nhất
info8xbetvn
Back
Bên trên