Đề thi quan hệ khách hành VPbank chi nhánh Bắc Ninh ngày 07/07/2012

Các bạn cho mình hỏi đã ai nhận được kết quả vòng pv chưa nhỉ.đợi lâu quá chắc phải hơn 2 tuần rồi,

Nếu dòng tiền năm 1=2=3=4 là 10 tỷ thì NPV là 5380tỷ, còn nếu dòng tiền đã chiết khấu là 10 tỷ mõi năm thì NPV=4*10-25=15tỷ.
Giao tiếp phi ngôn ngữ chiếm khoảng 55-65%, bằng ngôn ngữ chiếm khoảng 7%, kết hợp giữa giao tiếp ngôn ngữ và phi ngôn ngữ chiếm khoảng 38% Do đó ==>>>65%+38%/2=84% (cái này mình search google :D)
Nhầm rồi đồng chí ơi. Giao tiếp phi ngôn ngữ chiếm khoảng 70 % thôi

Tùng à.Mình có thể làm quen với bạn ko? Nick của mình là chamnguyenbg. Mình muốn hỏi bạn một số câu về đề thi vì mình thấy bạn làm rất tốt mà.

Tùng à. Mình thấy bạn đã đỗ VPbank bắc Ninh với số điểm rất cao 86.Bạn trả lời như thế nào các câu sau. thank bạn nhé.
Câu 1. Trong nền kinh tế mở quy mô nhỏ có dòng vốn di chuyển tự do, lãi suất trong nước cao hơn lãi suất thế giới, …… sẽ làm giảm lãi suất trong nước bằng với lãi suất thế giới.
a. NHNN
b. Dòng vốn chảy vào
c. Dòng vốn chảy ra
d. Bộ tài chính
Câu 2: Một đứa trẻ 3 tuổi thường sẽ phản ứng như thế nào khi thấy một đứa trẻ khác đang khóc, rồi cho tay vào mồm và càng khóc to hơn?
a.Không làm gì
b. Cho tay vào mồm mình xem thử có đau không
c. Xán lại và chạm nhẹ vào đứa bé kia
d. Khóc to hơn
e. Không rõ
Câu 3: Nỗi sợ hãi sẽ được thay bằng… khi một đứa trẻ, sau khi bị bố mẹ đánh lại bị nhốt vào nhà kho đóng kín, không có ánh sáng và bất cứ thứ gì khác.
a. Thờ ơ
b. Hoảng loạn
c. Tuyệt vọng
d. Giận dữ
e. Khác

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên