Đề thi Nghiệp vụ Tín dụng ACB (10/10/2009)

cho mình hỏi là ACB thì viết giấy hay là trên máy tính vậy cả nhà???thank trước nhé

cho mình hỏi là ACB thì viết giấy hay là trên máy tính vậy cả nhà???thank trước nhé
theo mình biết thì hiện tại ACB thi 100% trắc nghiệm máy bạn ạ.....ngân hàng đề khá phong phú, chủ đề đa dạng, nhiều câu hỏi mở....mình đánh giá đề ACB có tính phân loại cao

mọi người ơi!
có ai có đề thi về SCR ở ACB ko ? share mình với. sắp phỏng vấn rồi. chỉ gọi đi phỏng vấn, ko thấy nói gì đến thi, ko biết có phải thi ko nữa!
ai biết gì thì chia sẻ mình với nha. nichname: tinhcaugialanh_882000

Các bạn ơi, đi test vị trí NV Dịch vụ khách hàng ở ACB cần chuẩn bị những kiến thức gì nhỉ??
bạn nào đi rùi share cho mình nhé, mình mới được thông báo đi test vị trí đó ngày 1/7 mà ko bít nên chuẩn bị gì cho tốt. Thanks các bạn nha^^

các bạn thi rồi chia sẻ cho mình ít kinh nghiệm thi tuyển CSR vs!thanks :X

tớ chuẩn bị thi nhân viên thẩm định của ACB nè :((. Môn này tớ ko được học, huhu, ko biết cấu trúc đề thi như thế nào nhỉ? có ai biết không cho tớ biết với ^^. trắc nghiệm hay tự luận ta? bữa kia tự luận là tớ sẽ nộp bài sớm ^^. hjhj, ko biết có iq với t.a ko nhỉ, nghiệp vụ thì đơ con gà mái mơ rùi :((. 1 ngày có đủ ôn kiến thức định giá ko nhỉ? =)))
)

Cả nhà ơi cho mình hỏi, có bạn nào thi vào vị trí BFC ở Hà Nội mà đã được gọi đi test chưa ạ? Trên web ghi 30/8 là hết hạn nạp hồ sơ vị trí này, nhưng hok biết ngta có gọi trc khi đã đủ hồ sơ hok nhỉ?

Cả nhà ơi cho mình hỏi, có bạn nào thi vào vị trí BFC ở Hà Nội mà đã được gọi đi test chưa ạ? Trên web ghi 30/8 là hết hạn nạp hồ sơ vị trí này, nhưng hok biết ngta có gọi trc khi đã đủ hồ sơ hok nhỉ?

PFC Miền bắc thì có rồi đó bạn, hôm 31 đc gọi, thi vào mùng 6, 7 hay sao ý; còn BFC thì t ko biết là gì:)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,222
Thành viên mới nhất
milfnutlife
Back
Bên trên