Đề thi khách hàng cá nhân ngân hàng Oceanbank ( 1-7-2012 )

cac ban cho minh hoi co phai cac ban thi o Ha Dong ko?
May hom truoc minh cung dc goi di thi nhung lai nghe la thi vao ngay chu nhat ngay mung 8.
neu dung cac ban thi o Ha Dong thi coi nhu minh bo lo mat rui.huhu

cac ban cho minh hoi co phai cac ban thi o Ha Dong ko?
May hom truoc minh cung dc goi di thi nhung lai nghe la thi vao ngay chu nhat ngay mung 8.
neu dung cac ban thi o Ha Dong thi coi nhu minh bo lo mat rui.huhu
Bạn gọi điện hỏi xem :D còn tham khảo thấy đều thi mùng 1 hết mà bạn :D hay bạn chọn vị trí khác :(

mai mình cũng đi thi đây, CN đà nẵng. sao ngân hàng này thi nhiều thế nhỉ.

mai mình cũng đi thi đây, CN đà nẵng. sao ngân hàng này thi nhiều thế nhỉ.
mai banj ddi thi chi nhank ở đà nẵng ah, như thế chứng tỏ mình bị out từ vòng hs ah :((((((((((
bạn thi vị trí gì vậy :(((((((( ôi bùn k có nói lên lời :(( :((

chiều nay mình đi thi HTTD ở Hà Nội, bạn nào cần trao đổi gọi ngay đến 01698899016 nhá :D

Gọi ngay làm gì thế =)), bạn có biết cơ cấu đè thi thế nào ko :D.

biết ^^ nhưng ko bít chính xác là câu ji thôi :( hnay làm tiếng anh kém quá huuhuh, nghiệp vũ thì chữ xấu như gà bới T_T. Nếu trượt thì sau ứng tuyển chuyên viên khách hàng và giao dịch viên cho nó nhẹ nợ hic hic

biết ^^ nhưng ko bít chính xác là câu ji thôi :( hnay làm tiếng anh kém quá huuhuh, nghiệp vũ thì chữ xấu như gà bới T_T. Nếu trượt thì sau ứng tuyển chuyên viên khách hàng và giao dịch viên cho nó nhẹ nợ hic hic
đề hôm nay khó hơn so với tưởng tượng, mà nghe nói lấy có vài người, ko bit có qua vòng này ko, bạn làm phần A hay B hay C vậy

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,478
Thành viên mới nhất
vnzlvnvn60
Back
Bên trên