toc dep 36 thi ở tỉnh hả e? thi gdv hả?
dạ em Binh duong chị ơi. em vua nộp cv thoi ạ, nhung em chuan bi truoc. hy vọng trên tỉnh sẽ co' cơ hội vì em là nguoi dia phuong ạ.
em xin lỗi em không xem profile của chị nen khong biet chị lớn hơn em:v chị bỏ qua nhe'.
chị o tỉnh nào ạ???

thì chị cũng xin về tỉnh mà, ch sợ là có người rồi nên k cần nữa, ch lam KSV rùi, nên giờ ứng tuyển lại xin về quê ch chán ở sài gòn... hồi nảy ch mới gọi điện để xin được đi test. k biết có đk? đang chờ đợi nè... chán quá... mún về quê sao khó quá..:(

thì chị cũng xin về tỉnh mà, ch sợ là có người rồi nên k cần nữa, ch lam KSV rùi, nên giờ ứng tuyển lại xin về quê ch chán ở sài gòn... hồi nảy ch mới gọi điện để xin được đi test. k biết có đk? đang chờ đợi nè... chán quá... mún về quê sao khó quá..:(
hihi ;)) dạ hôm qua em vừa thấy hdbank còn tuyen kiem soat vien a' chị. mà hình như toi qua thì nguoi ta dã gỡ xuong roi ạ.
làm o tphố ai cũng muon về tỉnh chị ạ.
chuc' chi mai mắn nhe'.
em học mới ra truong ak. nen chen chân vào ngan hàng kho' wa' chị ạ:(( em chưa co' kinh nghiệm.

uhm e gái nè, ch làm bank 6 năm rùi... ch chán ở sài gòn quá, mún về tỉnh nhưng sao khó quá, k biết sao nữa, cảnh này chán quá e ah... ch muốn về quê ở sài gòn chan quá... k có nhà cửa nản quá lun

uhm e gái nè, ch làm bank 6 năm rùi... ch chán ở sài gòn quá, mún về tỉnh nhưng sao khó quá, k biết sao nữa, cảnh này chán quá e ah... ch muốn về quê ở sài gòn chan quá... k có nhà cửa nản quá lun
dạ. em cung muon làm o tỉnh chị oi.
sai gòn ai cũng sống gấp gáp wa'. chi cố fắng ạ. trong tuong lai em nghi sẽ co cơ hoi nhieu.

em hom bua thuc tap tai ngan hang tren tinh. sau đó ngan hang co tuyen gdvien
nhung em hieu là khong co cơ hoi cho em roi:(( cuoi buon ;(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,575
Số bình luận
528,080
Tổng số thành viên
351,407
Thành viên mới nhất
Jettwings