HOT Đề thi Giao dịch viên Ngân hàng Đông Á ngày 15/6/2012

thi trên máy tính có được mang giấy nháp, bút, máy tính bỏ túi... không?

Kiến thức nhiều quá, nếu có đủ số tín dụng mình sẽ download tất cả các tài liệu trên diễn đàn về để đọc mới mong thi đậu được.

đề thi phần hoạch toán có bút toán về mua bán giấy tờ có giá, hay cho thuê tài chính, công cụ dụng cụ không vậy các bạn , mùng 9/6 mình thi rùi. lo quá !

Nhìn chung cũng không khó lắm nhỉ? chỉ cần nắm chắc 1 chút là ổn thôi. Mình cũng sắp thi tuyển đấy. Cảm ơn nhé, bài viết rất có ích

Ban oi!ban thi dongA o dau vay? minh cung nop truc tiep ma sao ko thay goi j het hic

oc.minh cug gan thi GDV Vietinbank..k biet de thi sao nua...k thay ai post bai thi o vi tri GDV Vietinbank..huhu.....ai biet tra loi giup e voi

Chào các bạn..nếu bạn nào đã từng thi vị trí giao dịch viên của VPBank thì chia sẻ cho tớ zới nhé :D...t mới đi pvan sơ tuyển đang chờ kết quả....hope sẽ đc vào vòng 2...có bạn nào cũng đi pvan sơ tuyển hum 21/7 vừa rùi hem hjhj

Mình đang làm GDV ở VP nè.nc thi vào VP dễ lám,đợt mình thi thì chỉ có mỗi thi kiến thức chung về kt,kỹ năng bán hàng,EQ.Ko biết bi giờ có thay đổi gì ko

cho tớ hỏi, thi tại Đông Á là thi trắc nghiệm trên máy hả các bạn :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,086
Tổng số thành viên
351,489
Thành viên mới nhất
789betstyle
Back