Đề thi Giao dich viên - ACB

Mình định nộp vào GDV ACB, có bạn nào có đề, cấu trúc, hình thức thi ntn hay không? Mình thi chi nhánh tỉnh nên không biêt thi tai chi nhánh hay phải thi ở Hội sơ?

cho mình hỏi luôn là mới ra trường thì nên tuyển ở những vị trí nào ạh?

bạn cho t hỏi kinh nghiệm test GDV đc hok ạ. t cảm ơn nhiều nha.[/QUOTE]

Kinh nghiệm thì như phần trên mọi ng cũng đã nói rồi đấy bạn. nói chung đề k khó lắm đâu. câu nào dễ bạn làm trước. đề TA t thi giống hệt đề trên có bạn up đó.

cho mình hỏi luôn là mới ra trường thì nên tuyển ở những vị trí nào ạh?

T thấy mọi ng bảo mới ra trường k nên thi vào thẩm định, chỉ có QHKH và GDV là có nhiều khả năng nhất. t cũng mới ra trường chỉ nghe mọi ng khuyên vậy.

TA t ga
bạn cho t hỏi kinh nghiệm test GDV đc hok ạ. t cảm ơn nhiều nha.[/QUO
t gà mờ TA nên cũng lo lắm c ui. cho t hỏi là đề TA của c giống hệt 16 câu ở trên hok ạ. vì hok học ngân hàng nên t lo lắm ạ. thi Iq và nghiepj vụ cấu trúc thế nào vậy c. phần nghiệp vụ có hỏi những vấn đề gì ạ. cảm ơn c trước nha. ^^. thông cảm cho t vì hỏi hơi nhiều nha :)

đề TA t thi hôm trc thì giống hệt bạn ạ. còn đến c thi t k biết có giống thế k? k khó lắm đâu nên bạn đừng quá lo lắng. cứ bình tĩnh mà làm thời gian nhiều mà, c nào k làm đc thì bỏ qua. đánh dấu vào rồi quay lại làm. đó là kn làm trắc nghiệm của mình

đề TA t thi hôm trc thì giống hệt bạn ạ. còn đến c thi t k biết có giống thế k? k khó lắm đâu nên bạn đừng quá lo lắng. cứ bình tĩnh mà làm thời gian nhiều mà, c nào k làm đc thì bỏ qua. đánh dấu vào rồi quay lại làm. đó là kn làm trắc nghiệm của mình
t cảm ơn ấy nhiều nha.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,086
Tổng số thành viên
351,483
Thành viên mới nhất
mokatamtamcz
Back