Đề cương ôn tập thi vào Ngân hàng Công thương - VietinBank 2010 (tham khảo)

hungviet

Founder
Phục vụ cho các bạn đang chuẩn bị thi vào VietinBank theo chương trình tuyển dụng năm 2011,2012 (đã post trong box: Ngân hàng tuyển dụng).
Các bạn download file đính kèm để xem chi tiết.
Password giải nén: ub.com.vn

P/s: Bộ tài liệu đã được biên tập lại, không bị lỗi (đã test).

NHẤN LIKE ĐỂ ỦNG HỘ TINH THẦN CHIA SẺ TRÊN UB CÁC BẠN NHÉ! TKS!

Đính kèm

• De cuong on thi vao VietinBank.zip
    3.6 MB · Xem: 26,166
Chỉnh sửa lần cuối:
Bạn nào chưa down đc, pm wa inbox của mình kèm email, mình sẽ kiểm tra và gửi liền cho các bạn nhe, Thân !
Lưu ý: pass giải nén: ub.com.vn

bạn ơi, mình vào chỗ Ngân hàng tuyển dụng ko thấy đâu, chắc mình ko đủ tín dụng rùi, bạn nào có làm ơn share mình với mail mình là : cobehocyeu168 @ yahoo.com . Thank bạn nhìu

Dear các bạn, do mình ko đủ tín dụng để down tài liệu này, nhưng mình đang cần tham khảo bộ tài liệu này. Bạn nào đã down đc bộ tài liệu có thể send cho mình qua mail: linhthuynguyen218 (gmail.com) Cảm ơn các bạn nhiều nhé!

Bạn ơi, mình cũng cùng chung số phận, không đủ diểm tính dụng. Bạn gửi qua mail cho mình nhé: nguyenhong0309 @ gmail.com. Cám ơn bạn nhiều lắm!

Em không đủ tín dụng để down rùi, có bác nào down được thì gửi qua mail cho em với, em xin chân thành cảm ơn :):):):)
Gmail của em đây ạ: lena.hvnh

Mình cũng ko đủ tín dụng để tải về, có bạn nào tốt bụng gửi vào mail cho mình được ko. Mình cảm ơn nhìu nhìu lắm
Mail của mình là linhthuy.hvnh@gmail chấm com

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,563
Thành viên mới nhất
madmeetsevilmer
Back