Đề cương ôn tập thi vào Ngân hàng Công thương - VietinBank 2010 (tham khảo)

hungviet

Founder
Phục vụ cho các bạn đang chuẩn bị thi vào VietinBank theo chương trình tuyển dụng năm 2011,2012 (đã post trong box: Ngân hàng tuyển dụng).
Các bạn download file đính kèm để xem chi tiết.
Password giải nén: ub.com.vn

P/s: Bộ tài liệu đã được biên tập lại, không bị lỗi (đã test).

NHẤN LIKE ĐỂ ỦNG HỘ TINH THẦN CHIA SẺ TRÊN UB CÁC BẠN NHÉ! TKS!

Đính kèm

• De cuong on thi vao VietinBank.zip
    3.6 MB · Xem: 26,155
Chỉnh sửa lần cuối:
mình down bằng IDM 2 lần rầu, chời ơi, bị lỗi, trừ hết điểm mà k down được :((((((((((((((((((((( aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa ức chế quá đi thui, bạn có down được k thế :((((((((((((

mình chỉ đủ tín dụng để down 1 lần ah, nhưng cũng k đc, và bị trừ hết rùi..huhu, bạn đừng down bằng IDM mà

Chời ơi, bùn ơi là rầu lun rầu, tại cứ quen tay down bằng IDM. Kết quả là down 2 lần rầu, trừ điểm 2 lần mà vẫn không thể lấy tài liệu về được, bạn nào từ bi và tốt bụng, gửi cho mình cái link vs. Gửi qua tin nhắn kìa mấy bạn.
Thanks các bạn xinh đẹp và nhân từ, kute, dễ thương nhiều nhiều lun ;) ;)

Hướng dẫn: Nhấp chuột vào tên file, chọn Save link as... để download. Không nên dùng IDM để tránh bị trừ TD nhiều lần! Kiểm tra Tài khoản trước khi Download bằng cách nhấn vào đây!

hướng dẫn nè kaka...

thế là thành ng nghèo hết rùi...huhuu

Hướng dẫn: Nhấp chuột vào tên file, chọn Save link as... để download. Không nên dùng IDM để tránh bị trừ TD nhiều lần! Kiểm tra Tài khoản trước khi Download bằng cách nhấn vào đây!

hướng dẫn nè kaka...

bùn ơi là rầu :( :( kiểu này thì làm sao đây chời ơi :(((((((((((((((((((((

hướng dẫn nè kaka...

bùn ơi là rầu :( :( kiểu này thì làm sao đây chời ơi :(((((((((((((((((((((

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,505
Thành viên mới nhất