Đề cương ôn tập thi vào Ngân hàng Công thương - VietinBank 2010 (tham khảo)

hungviet

Founder
Phục vụ cho các bạn đang chuẩn bị thi vào VietinBank theo chương trình tuyển dụng năm 2011,2012 (đã post trong box: Ngân hàng tuyển dụng).
Các bạn download file đính kèm để xem chi tiết.
Password giải nén: ub.com.vn

P/s: Bộ tài liệu đã được biên tập lại, không bị lỗi (đã test).

NHẤN LIKE ĐỂ ỦNG HỘ TINH THẦN CHIA SẺ TRÊN UB CÁC BẠN NHÉ! TKS!

Đính kèm

• De cuong on thi vao VietinBank.zip
    3.6 MB · Xem: 26,186
Chỉnh sửa lần cuối:
cả nhà ôn đến đâu rồi. tình hình là mình không có tài liệu chương : Quản lý , xử lý rủi ro, xử lý nợ, miễn giảm lãi
bạn nào có gửi giúp mìn với : quang88.dx@gmai chấm com . ( diễn đàn không cho viết đuôi nên các bạn thông cảm cho mình)
mình cảm ơn nhiều
chúc cả nhà ôn thi tốt

Mình đã download về nhưng lại báo là file lỗi, mất toi 400 credits. Đề nhị admin fix lại file.
Bạn nào đã down về và sử dụng tốt thì vui lòng gửi cho mình: dinhtuan89atgmail.com nhé.
Many thanks

---------- Post added 07-04-2012 at 08:59 PM ----------

Thắc mắc w admin là mình down có mỗi 1 file sao lại bị trừ 2 lần điểm tín dụng (2x207.5) thế nhỉ?

bạn nào down được send mình với. Mình cũng đang rất cần tài liệu này. Mail của mình là giakhanh8288@ yahoo.com

tình hình là t cũng rất cần, mà lại còn hết tín dụng, post bài kho đủ tín dụng để down hic, bạn nào down đc rùi gửi giúp mình vào gmail: dinhthuyht293@g.com với nhé. thank a lot

hx hx, tín dụng của mình ko đủ để download, mà chủ nhật này thi rùi :((((

Các bác gửi cho em với ạ, daonga2008@gmail , em xin chân thành cám ơn :X

Tớ thấy vô lý cực kỳ ý, UB phải thay đổi chính sách thế nào chứ. Mình cần tài liệu thì mới đi tìm và tình cờ biết đc trang này, mới đăng ký thế thì làm sao mà đủ credit đc. Bực thế. Vẫn biết cs là để khuyến khích mọi người viết bài phát triển trang web, nhưng phải thế nào chứ.

tình hình là mình thấy hầu hết mọi người không down được, mình cũng down mà không đọc được. Do vậy vì sự nghiệp thi cử, kính đề nghị Chủ Top up lại hoặc share cho anh em vào mail với. (mail của mình là phuonghuyen09@ gmail.com)
thanks so much.

Em mới lọ mọ vào web tìm hiểu thi thố thế nào mà nghe chừng đọc đề xong chắc e cất giấy bút đi về quá :(
Các anh chị nào đủ credit down đc đề cương ôn tập có thể vui lòng gửi cho e giúp được không ạ? e ko đủ credit để down :((((((
Tks a lot!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,672
Thành viên mới nhất
nemomerch
Back