Đang làm Tái thẩm định KHCN có nên chuyển sang làm Kiểm toán nội bộ cũng của ngân hàng này không ?

Tình hình là em đang làm tái thẩm định một ngân hàng thương mại được 1 năm thì em vừa thi đâu vào kiểm toán nội bộ cũng ngân hàng đó nên không biết có nên chuyển không ? chuyển thì mức lương KTNB của NGTM có khá không và công việc thế nào ? Ai cho em lời khuyên với ạ ! Tháng 5 bắt đầu đi làm rồi ạ.
p/s: Em làm tái thẩm định công việc nhàn, ổn định nhưng lương lại không cao

em nên chuyển sang làm KTNB đi, thường vị trí này sẽ có mức lương cao hơn các chức danh khác, hơn nữa, làm KTNB thì trách nhiệm công việc đỡ hơn làm vị trí tái thẩm,

cho mình hỏi chút ít kinh nghiệm về tái thẩm định với, mong bạn chia sẻ, lương lậu thế nào. Mình cũng đang me vị trí này :D

Mình nghĩ KTNB chức danh cao hơn Tái thẩm thì chắc lương sẽ cao hơn rồi. Mà thực tế nếu bạn đã đỗ KTNB rồi thì cũng phải hiểu sơ bộ về công việc và mức lương chứ nhể?
KTNB phải đi công tác nhiều, nếu là con gái thì hơi vất.

Mình nghĩ KTNB chức danh cao hơn Tái thẩm thì chắc lương sẽ cao hơn rồi. Mà thực tế nếu bạn đã đỗ KTNB rồi thì cũng phải hiểu sơ bộ về công việc và mức lương chứ nhể?
KTNB phải đi công tác nhiều, nếu là con gái thì hơi vất.
Cũng đang thấy có gì không đúng ở đây, thi được vào vị trí rồi mà lại không hiểu rõ vị trí là ntn nhỉ

Kệ chứ, nó chửi trước mặt mình hẵng hay. Gặp kiểm toán về thì ông nào ông nấy chả khúm núm. Lại ví dụ Kiểm toán của NHNN về nữa thì thôi:))
NHNN là một thế lức đen tối rồi bác ạ :)), em gửi báo cáo qua thôi mà hách dịch vcđ :))

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,225
Thành viên mới nhất
Miss Peaches Me
Back
Bên trên