Đã ai thi FDI vietin hôm 27 vừa rồi nhận được mail kết quả chưa

ừay, hôm mình thi cũng gặp 2 bạn nữ hải dương, 1 90. 1 89 tiéc cái là mỗi người ngồi cách nhau 1 mày e lại vào đúng cái chỗ hàng dọc mới chán!!!

- - - Updated - - -

hôm thi còn ko dám hỏi, thi xong ca 2 mà chưa dám về, sau mới biết là đc về, đúng là lần đầu gà quá!!!
cậu thi 301 ca 1 ah...........

pv là đợt trước tuyển ngày 15/6 đó bạn, mới thi hôm qua sao có kết quả nhanh thế được.
khoảng một tuần hơn mới có kết quả, nếu trúng tuyển sẽ được nhận sms và cả mail nữa còn không được trúng tuyển thì ko có thông báo gì hết đó

pv là đợt trước tuyển ngày 15/6 đó bạn, mới thi hôm qua sao có kết quả nhanh thế được.
khoảng một tuần hơn mới có kết quả, nếu trúng tuyển sẽ được nhận sms và cả mail nữa còn không được trúng tuyển thì ko có thông báo gì hết đó
cám ơn bạn nhá, hóa ra là vậy. em lần đầu nên còn nhiều bỡ ngỡ a

- - - Updated - - -

cậu thi 301 ca 1 ah...........

ah ko bạn ah, mình thi ca 2, đc mang tên là phòng 302 hay sao ý, cơ mà hôm đó thi ở phòng 201, hihih sợ sợ vì lúc đầu ko tìm thấy danh sách

Có tin hót đây Hình nhu có kết quả rồi thì phải, mình thấy vợ mình gọi về báo, hôm nay có chi bên Vietinbank goi cho minh khong được, lên gọi cho vợ mình, thông báo mai đi phỏng vấn, chi tiết tối 2 vợ chồng đi làm về cafe vợ em sẽ nói, hix

Chưa có đâu các bạn ợ. Nếu pass vòng thi viết sẽ nhận đc mail và tin nhắn mơi pv của vietin, trượt nhận đc mail cảm ơn ( Vietin thường gửi vào lúc tầm chiều tối nhé). Nếu như tin đồn các bạn trên nói, thì có thể chiều tối nay nhận đc tin của Vietin, hôm 27 vừa rùi mh cũng phỏng vấn ơ vietin xong chạy lên thi lun hic, vừa sít giơ thi:(( ôi cái số tôi, may mà cũng có chút hi vọng. Giơ thì đứng ngồi không yênn chờ kết quả pv của Vietin hự

9h rùi mà chưa nhận được tn vs mail chắc lại tạch rùi! hix..
hóng cả tuần nay mà chẳng được j hết trơn :((

Mình cũng thi bữa rồi và chưa thấy gì! Chắc tạch rồi! Hic! :( Người ta chắc trêu chứ gì mà vừa thi hôm trước hôm sau có điểm! :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,660
Thành viên mới nhất
info8xbetonline
Back
Bên trên