Đã ai phóng vấn tập trung tại hội Sở MB ngày 10/05/2013 có kết quả chưa?

Gửi cả nhà, hum nay mình có hỏi 1 chị đi phỏng vấn cùng ngày 10/05/2013 cũng chưa thấy có kết quả, cả nhà nếu ai được thông báo rồi thì chia sẻ với anh em: MB thông báo lúc nào? qua email, điện thoại hay website để anh em đỡ hóng nhé.
Thank cả nhà!

Đến giờ vẫn chưa nhận được KQ, chắc là failed rùi các bác nhỉ, bác nào đỗ báo 1 câu để anh em mừng nhé!

Đợt cuối tháng 5 gọi điện hỏi nhân sự thì bảo chắc là đầu tháng 6 có kết quả? Đến đầu tháng 6 gọi điện hỏi nhân sự thì lại bảo là chắc phải cuối tháng 6 mới có kết quả. Ko hiểu MB làm ăn kiểu gì mà lâu thế ko biết? Lúc phỏng vấn xong có hỏi thì Nhân sự bảo sau 15 ngày xem kết quả trên web. Thế mà mình phỏng vấn 13/5 hôm nay đã là 19/6, tính ra đã được 1 tháng, 6 ngày rồi đầy. Cảnh chờ đợi sốt ruột quá! Ko biết mấy ngày tới có nhận được tin vui ko nữa???

Thông báo với cả nhà: đã có kết quả trúng tuyển MB đợt 1/2013 rồi nhé! Mọi người vào web MB để xem nhé!

- - - Updated - - -

Mình đã trúng tuyển vị trí CV. Thẩm định (TDI) KV Hà Nội rùi nhé!

Chúc mừng bạn nha. Mình thi HO, chưa thấy báo kết quả j cả. Nhưng có đứa bạn mình cùng thi thì nó nhận được mail xin lỗi không đủ tiêu chuẩn rồi. Ko biết sao nữa...:(
Thông báo với cả nhà: đã có kết quả trúng tuyển MB đợt 1/2013 rồi nhé! Mọi người vào web MB để xem nhé!

- - - Updated - - -

Mình đã trúng tuyển vị trí CV. Thẩm định (TDI) KV Hà Nội rùi nhé!

các ac cho e hỏi là pv tại HO bằng t.việt hay t.anh ạ? có hỏi sâu chuyên ngành k ạ? tks ạ :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,527
Thành viên mới nhất
ngoctai1312
Back
Bên trên