Agribank [CỰC HOT] Agribank tuyển dụng 969 lao động trên TOÀN HỆ THỐNG năm 2016 [01.11-05.11.2016]

tối rồi lại chờ tiếp. mong là mấy tin nghe nói của mấy bạn vẫn sai như cũ chứ đợi mà đến 15/1 thì cổ cao hơn hươu rồi :(

Chẳng có ai biết chắc chắn ngày công bố kqua cả, kể cả con em trong ngành cũng ko biết thông tin gì đâu nhé. Cứ nội bộ, nội bộ rồi tung tin tùm lum.
Cứ cho rằng mình rớt, nộp CV chỗ khác, học anh văn. Lúc có kết quả, nếu rớt thì đỡ hụt hẫng, còn đậu thì cảm giác sẽ rất yomost, kkk

Sent from my iPhone using U&Bank Mobile app

Có trong t12 chớ ko pước wa t 01 đâu. Thgian nỲ nhạy cảm. Hạn chế những nguồn thông tin nguy hiểm dùm nhé ạ :D

Từ nay đến 31/12/2016 còn 17 ngày nữa, các bạn không nên nóng vội, hãy dành thời gian này để làm việc khác đi, đến lúc có kết quả sẽ vỡ òa niềm vui, còn các bạn cảm thấy bài làm của mình không tốt lắm: khả năng dưới 5 điểm thì không nên hi vọng. Thời gian 1 tháng cho công tác tuyển dụng cả ngàn lao động là quá ngắn cho nhà tuyển dụng, so với các NHTM khác là khá nhanh đấy

Từ nay đến 31/12/2016 còn 17 ngày nữa, các bạn không nên nóng vội, hãy dành thời gian này để làm việc khác đi, đến lúc có kết quả sẽ vỡ òa niềm vui, còn các bạn cảm thấy bài làm của mình không tốt lắm: khả năng dưới 5 điểm thì không nên hi vọng. Thời gian 1 tháng cho công tác tuyển dụng cả ngàn lao động là quá ngắn cho nhà tuyển dụng, so với các NHTM khác là khá nhanh đấy

Bác Lieu To làm hy vọng nhỏ nhoi của em bị dập tắt rồi. Nhưng vẫn cứ thích hóng:D:D

Mình thì lại mong có kết quả lâu lâu tý để có thể ăn nốt cái tết bên chi nhánh cũ. Năm nay chi nhánh lãi to nên thưởng cho ae cao hơn mọi năm.
Thường thì các nơi cho 30 để nhận việc, ko biết có thể xin hơn 30 ngày mới đến nhận việc được không mọi người nhỉ?

Mình thì lại mong có kết quả lâu lâu tý để có thể ăn nốt cái tết bên chi nhánh cũ. Năm nay chi nhánh lãi to nên thưởng cho ae cao hơn mọi năm.
Thường thì các nơi cho 30 để nhận việc, ko biết có thể xin hơn 30 ngày mới đến nhận việc được không mọi người nhỉ?
Bác Lil làm bài ok hả :3 e làm xong e chả thấy chắc chắn chi cả, làm hơi chán T.T

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,740
Thành viên mới nhất
sourkepanpic54
Back
Bên trên