Agribank [CỰC HOT] Agribank tuyển dụng 969 lao động trên TOÀN HỆ THỐNG năm 2016 [01.11-05.11.2016]

huhu :( hôm trc 20/11 e đi thi TD ở kv1 bị rơi tờ biên nhận bên trong kẹp chứng minh thư tên: Đàm Diệu Quyên, acb nào hôm đấy nhặt đc cho e xin lại ạ :((((( hnay e có việc cần đến cmt mà tìm mãi k thấy :((((( huhu, hôm đấy e thi ở phòng 19 - 301 nhà D6, học viện ngân hàng ==" e xin chân thành cảm ơn và hậu tạ :(
nếu mất trên HVNH mà gần trg bạn có thể lên phòng 308 toà D6 đấy để thử tìm xem. :) có khi may lại thấy

Bạn nhớ đúng đấy nhưng tiếc là chỗ nói vay tiền để mua thiết bị nó nằm ở chỗ câu hỏi a và b cơ, nó còn nằm cuối mới hiểm cơ.
Bạn giải thích gì mình ko hiểu gì cả, lãi vay nó ảnh hương trực tiếp đến thuế TNDN phải nộp nên ko có nó đã là sai rồi
Nếu có thì sẽ được tính vào tiền tiếp kiệm từ thuế bạn ag dư nợ x lãi vay x thuế TNDN, chứ ko thể đưa lãi vay vào dòng tiền để tính NPV; với cái đề bài cũng chuối bạn nhỉ, cũng chả cho lãi suất ngân hàng , rồi tính lãi định kỳ hay số dư giảm dần... mà mọi năm có công bố điểm ko bạn nhỉ hay chỉ có người nào đỗ hay trượt thôi vậy

Bạn nhớ đúng đấy nhưng tiếc là chỗ nói vay tiền để mua thiết bị nó nằm ở chỗ câu hỏi a và b cơ, nó còn nằm cuối mới hiểm cơ.
Bạn giải thích gì mình ko hiểu gì cả, lãi vay nó ảnh hương trực tiếp đến thuế TNDN phải nộp nên ko có nó đã là sai rồi
Đúng r. lai vay no lai cho o phan cau hoi. c oi. c ra dap an bao nhieu the? chon phuong an di vay dung ko

Đúng r. lai vay no lai cho o phan cau hoi. c oi. c ra dap an bao nhieu the? chon phuong an di vay dung ko
Mình chọn thuê
Nếu có thì sẽ được tính vào tiền tiếp kiệm từ thuế bạn ag dư nợ x lãi vay x thuế TNDN, chứ ko thể đưa lãi vay vào dòng tiền để tính NPV; với cái đề bài cũng chuối bạn nhỉ, cũng chả cho lãi suất ngân hàng , rồi tính lãi định kỳ hay số dư giảm dần... mà mọi năm có công bố điểm ko bạn nhỉ hay chỉ có người nào đỗ hay trượt thôi vậy
Tại sao lại ko đưa? Thế giả dụ nó cho lãi vay ngân hàng 12%, lãi suất chiết khấu hoặc lợi nhuận kỳ vọng 15% khi 2 cái lãi này khác nhau thì c làm như thế nào???

Mình chọn thuê

Tại sao lại ko đưa? Thế giả dụ nó cho lãi vay ngân hàng 12%, lãi suất chiết khấu hoặc lợi nhuận kỳ vọng 15% khi 2 cái lãi này khác nhau thì c làm như thế nào???
chọn vay chứ nhỉ, câu b cũng khẳng định cho câu trả lời cò gì ' tiền thuê hàng năm tối đa là bao nhiêu thì sẽ chọn phương án thuê "

Mình chọn thuê

Lãi xuất chiết khấu là trung bình gia quyền của các chi phí sử dụng vốn (tức bao gồm cả lãi vay) , và khi tính NPV người ta chỉ xét tỷ suất chiết khấu này để chuyển các giá trị tương lai chuyển về hiện tại tức đã có tính cả lãi vay trong vốn rồi, có thì là cái chỗ tiết kiệm về thuế đó thì chi phí sử dụng lãi vay trong khi tính tỷ trọng sử dụng vốn sẽ là Rx(1-t). (R là lãi vay, t tỷ lệ thuế). Cái này mình học kinh tế đầu tư của Đại học KTQD nên đc học rất kỹ bạn ag

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,467
Thành viên mới nhất
bancadoithuonga
Back
Bên trên