Agribank [CỰC HOT] Agribank tuyển dụng 969 lao động trên TOÀN HỆ THỐNG năm 2016 [01.11-05.11.2016]

Công chức là thi riêng. Công chức 2 năm là bên nhà nước tổ chức thi 1 lần . Mà đối với ai làm ở cơ quan nhà nước thôi

các anh chị cho em hỏi là hồi đồng pvan toàn các cô chú lớn tuổi thì mình nên xưng hô thế nào ạ ?. Tại quen NHTMCP đều gọi là anh chị.
Xưng là em với Hội đồng phỏng vấn, hoặc nếu cô chú chủ động gọi em là "cháu" thì em xưng cháu với cô chú là được.

mới đi pv sơ tuyển vào,
các chú chỉ hỏi kinh nghiệm làm việc, vì sao qua agribank, đã biết agribank cơ chế khó lên làm lãnh đạo sao lại qua!!!
trả lời xong thì hẹn ngày 07 sẽ có kết quả xếp lịch thi

nhìn mặt các chú hơi lạnh, ko có nụ cười :)) cơ mà xác định vào Agri khó nên đi pv với tư thế gần như "bất cần" =))

mình pv ở hội đồng Đà Nẵng!

mới đi pv sơ tuyển vào,
các chú chỉ hỏi kinh nghiệm làm việc, vì sao qua agribank, đã biết agribank cơ chế khó lên làm lãnh đạo sao lại qua!!!
trả lời xong thì hẹn ngày 07 sẽ có kết quả xếp lịch thi

nhìn mặt các chú hơi lạnh, ko có nụ cười :)) cơ mà xác định vào Agri khó nên đi pv với tư thế gần như "bất cần" =))

mình pv ở hội đồng Đà Nẵng!
Đà Nẵng pv luôn ak? Thái Bình chủ nhật mới pv

Hôm nay mình mới đi pv sơ tuyển về, chia sẽ các bạn một ít câu hỏi cho vị trí tuyển dụng.
1/ Giới thiệu bản thân
2/ Em đã làm ở công ty đó là công ty như thế nào? em làm vị trí gì? tại sao em lại làm ở đó?
3/ Em đã từng ứng tuyển ở đâu chưa? tại sao lại rớt?
4/ Em có chấp nhận đi làm xa không?
5/ Em ứng tuyển vào vị trí này có biết là làm gì không?
6/ Ở tỉnh ta thì em nghĩ đối tượng khách hàng của Ngân hàng là gì?
7/ Thế mạnh của tỉnh ta là gì?
8/ Nêu tên những công ty đại diện cho những lĩnh vực đó mà em biết?
9/ Con sông mà em vừa qua phà là tên gì nhỉ? vậy còn con sông X nằm ở đâu?
10/ Em có biết tên chủ tịch xã của em tên gì ko?
11/ Giữa chủ tịch xã và bí thư thì ai lớn hơn?
12/ Em hãy nêu một số tên tổ chức để phân biệt giữa tổ chức chính trị và tổ chức chính trị xã hội?
Trên là một số câu mình còn nhớ, vì thật sự bị hỏi rất nhiều.....
hỏi gì mà tùm lum vậy trời sao mà biết hết đc, bạn có trả lời được nhiều k vậy?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,533
Thành viên mới nhất
dongthunggo
Back
Bên trên