Agribank [CỰC HOT] Agribank tuyển dụng 969 lao động trên TOÀN HỆ THỐNG năm 2016 [01.11-05.11.2016]

Chào ngày mới, tiếp tục hóng nào, hôm nay là ngày cuối cùng rồi nếu vẫn chưa có thì chúc tất cả các bạn ăn tết vui vẻ sang năm đợi tiếp hihihi

Thực ra thì mình có thể hỏi, nhưng thấy việc hỏi ko cần thiết nên chờ thôi, chỉ biết là đã chấm xong phần chuyên môn từ tuần trước, tuần này là chốt hạ danh sách trình Hội đồng ký, còn việc quyết định ngày nào công bố thì mình ko hỏi, mình cũng như các bạn chờ đợi cho vui thôi vì biết chắc rằng rồi cũng đến ngày công bố kết quả tuyển dụng, có hỏi cũng ko để làm gì, hi hi
Tụi em không phải chờ đợi cho vui đâu, chờ đợi trong đau khổ, thà là tụi e biết ngày nào có, chớ hôm nào cũng trực ub, fb để hóng, mệt lắm a, rồi còn tưởng tượng xem kết quả thì rớt bà nó r, đau lòng :((((

Tụi em không phải chờ đợi cho vui đâu, chờ đợi trong đau khổ, thà là tụi e biết ngày nào có, chớ hôm nào cũng trực ub, fb để hóng, mệt lắm a, rồi còn tưởng tượng xem kết quả thì rớt bà nó r, đau lòng :((((

Khả năng công bố sau 31/12/2016 là có đấy, không phải năm nào cũng đúng như dự kiến đâu. Nhưng công bố vào ngày nào thì mình chịu, vì Hội đồng chưa nhóm họp để phê duyệt mà. Lại dài cổ thêm 1 khúc nữa, hu hu.

Thôi ko ngóng nữa, lúc nào có KQ ắt có

Khả năng công bố sau 31/12/2016 là có đấy, không phải năm nào cũng đúng như dự kiến đâu. Nhưng công bố vào ngày nào thì mình chịu, vì Hội đồng chưa nhóm họp để phê duyệt mà. Lại dài cổ thêm 1 khúc nữa, hu hu.

Thôi ko ngóng nữa, lúc nào có KQ ắt có
Thế là hôm nay chắc chưa có à a LIEUTO

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,446
Thành viên mới nhất
leeyuutyio46